ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านทำประตูไฟฟ้าMajesty+ขยายรางเบาะให้หน่อยครับ  (อ่าน 3461 ครั้ง)

ออฟไลน์ F30320D

• Jr. Member
  • **
อยากเพิ่มความสะดวกสบายให้กับอาม่าครับ ช่วยแนะนำร้านติดประตูไฟฟ้ารถMajesty

และผมเอาเบาะแถวสุดท้ายออก แต่เบาะแถวรองสุดท้ายไม่สามารถเลื่อนไปหลังสุดได้ มีวิธีแนะนำไหมครับ

หากผิดกฎ หลังไมค์มาแทนก็ได้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ KTN88

• Hero Member
เตชินท์, นิพนธ์การช่าง, พิพัฒน์พงศ์การช่าง, ยนต์เจริญ ฯ

ร้านแต่งรถตู้พวกนี้งานดีระดับท๊อปๆแล้วล่ะครับ

ออฟไลน์ bestjita

• **
เอาเบาะออกนี่ต้องไปแจ้งขนส่งเรื่องแก้ไขจำนวนที่นั่งยังไงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2021, 15:58:37 โดย bestjita »

ออฟไลน์ KTN88

• Hero Member
เอาเบาะออกนี่ต้องไปแจ้งขนสั่งเรื่องแก้ไขจำนวนที่นั่งยังไงครับ

ต้องไปแจ้งเสียภาษีสรรพสามิตใหม่และภาษีอื่นๆครับ เฉพาะภาษีที่ต้องจ่ายใหม่ก็ไม่ต่ำกว่าล้านนึงแน่ๆ

ออฟไลน์ F30320D

• **
ขอบคุณ คุณKTNPRR ที่ช่วยแนะนำนะครับ จะลองติดต่อดูครับ

และท่านอื่น สำหรับกฎหมายครับ