ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นอกเรื่องมั้ง GTO เมืองไทยออกภาคใหม่มาแล้วนะครับ มีรถใหม่ๆอัพเดตด้วย  (อ่าน 3090 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ออกมาได้ซักพักแล้วล่ะ กับภาค Shonan 14 Days LC By VBK มีรถอัพเดตดังนี้

1. อ.อุจิยามาดะ แกเปลี่ยนรถใหม่แล้ว เป็น crown royal saloon สีขาวมุก ซึ่งก็โดนโอนิซึกะกับทำเป็น Itacha ไปเรียบร้อย 5555

2. เล่ม 2 โอนิซึกะ ไปแต๊บเอา skyline crossover ของพวกวัยรุ่นมาขับ

3. อดีตคู่อริโอนิซึกะขับ GT-R

4. โจรลักพาตัวผู้หญิงใช้ toyota Hiace

นึกออกเนี่ยแหละ ตอนนี้ออกมาแล้ว 2 เล่มไปหามาอ่านกันได้เลยครับ

ออฟไลน์ GZaar

• Sr. Member
  • quattro > 4titude
อาคุตสึ (midnight angel) คู่ปรับโอนิสึกะขับ 370Z ไม่ใช่เหรอครับ
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ maair

• Jr. Member
  • **
การ์ตูนเช็คเรทอายุ  :P

ออฟไลน์ 6162002

ไม่เคยสังเกตเลยแฮะ ผมอ่านถึงตอนที่28(อ่านเว็บนอก) เด๋วต้องกลับไปอ่านอีกรอบ แหะๆ

ออฟไลน์ joufo

โอ้เล่ม 2 ออกแล้วเหรอครับ  ;D