ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านเรามีขายgolf gti golf r mk8 แบบรถศูนย์มั้ยครับ  (อ่าน 2439 ครั้ง)

ออฟไลน์ Puvanont

• Newbie
  • *
อยากทราบว่าบ้านเรามีศูนย์บริการ vw อย่างเป็นทางการ เหมือนอย่าง audi bm mb มั้ยคับ คือส่วนตัวชอบรถสไตล์ hatchback มากและคิดว่า golf gti mk8 มันสวยลงตัวและน่าใช้สุดๆ ทั้งด้านสมรรถนะ และราคา

ออฟไลน์ akarachaiw40

• Full Member
Re: บ้านเรามีขายgolf gti golf r mk8 แบบรถศูนย์มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 21:10:41 »
AAS เห็นมีข่าวปลายปี 62 แต่ตอนนี้ยังเงียบอยู่

อีกที่ Aey import ลองสอบถามดูครับ

ออฟไลน์ Puvanont

• Newbie
  • *
Re: บ้านเรามีขายgolf gti golf r mk8 แบบรถศูนย์มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 21:33:39 »
AAS เห็นมีข่าวปลายปี 62 แต่ตอนนี้ยังเงียบอยู่

อีกที่ Aey import ลองสอบถามดูครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ อยากให้vwมีตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการสักที ผมมองว่า golf gti ดูน่าใช้กว่าพวกa250 120i a3เสียอีกคับแต่ต้องมาดูเรื่องราคาอีกทีท่าราคาไม่เกิน2ล้านกลางๆ น่าจะขายดีแน่ๆๆคับ

ออฟไลน์ Full Throttle

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2021, 16:37:25 »

ผมก็อยากเห็นรุ่น Golf GTI หรือ Golf R Mk8 มาจำหน่ายในโชว์รูมนำเข้าอิสระทั่วประเทศเลยครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2021, 17:50:04 »
มือสองยังน่าใช้  ::)

ผมว่ามือ 1 มันแพงไปนิด แต่ก็อย่างว่า มันเทียบๆ กับ A250 ราคาก็ตามนั้นเลย