ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอร์จูนเนอร์ตัวปรับอุปกรณ์จะมาเดือนไหนครับ  (อ่าน 2070 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chitchai

• Jr. Member
  • **
ฟอร์จูนเนอร์จะมีmcตัวปรับอุปกรณ์ไหมครับแล้วจะมาประมาณเดือนไหน รบกวนผู้รู้ช่วยตอบที ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tnp_super

• Hero Member
Re: ฟอร์จูนเนอร์ตัวปรับอุปกรณ์จะมาเดือนไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2021, 16:00:24 »
ตามรอบน่าจะประมาณไตรมาส 4 แต่ผมว่าคงปรับไม่เยอะคงไม่ได้เท่าตัว Regender น่าจะเอาไว้ปรับช่วงปลายๆโมเดลอีกที และได้ยินมาว่าจะมีตัวตกแต่งพิเศษมาคั่นระหว่างตัวธรรมดา กับ ตัว Regender ไม่รู้จะใช่ชุดแต่ง GR หรือเปล่า