ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเบอร์เซลล์  (อ่าน 3398 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird

• Newbie
  • *
ขอเบอร์เซลล์
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 12:16:29 »
สวัสดี....คุณ LTK
อยากขอเบอร์ เซลล์ โตโยต้าที่เป็นเพื่อนชองคุณ LTK หน่อยค่ะ
เพราะจะซื้อระรุ่นเดียวกันกับคุณ แต่อยากได้ส่วนลดเท่าๆกับของคุณน่ะค่ะ
รออยู่นะคะ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: ขอเบอร์เซลล์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 20:37:01 »
PM (หลังไมล์) ไปดีกว่านะครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ bird

• Newbie
  • *
Re: ลังเล ระหว่าง วีออส กับ ฟอร์ด เฟียสต้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 23:01:23 »
'y'ขอความเห็นหน่อยค่ะ ระหว่าง รถสองรุ่นนี้ว่า
รุ่นไหนดีกว่า เกียวกับสมรรถนะการใช้งาน

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 23:12:21 »
ไม่ส่วนไหนที่วีออสดีกว่าเฟียสต้าเลยครับ ยกเว้นเรื่องขายต่อกับศูนย์บริการ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 02:17:59 »
ตา LTK ยุ่งอยู่ครับ และคงไม่น่าจะเข้ามาตอบให้คุณได้
ถ้าเจอเมื่อไหร่ ผมจะบอกให้เขาเข้ามาตอบแล้วกันนะครับ

อีกประการหนึ่งคือ เราไม่อนุญาตให้มีการ ซื้อขาย แลกเปลี่ยนใดๆ ในเว็บของเรา นะครับ
การขอเบอร์ติดต่อเซลส์ขายรถใดๆ กรุณา ติดต่อกันทางอีเมล์ หรือ Personal Message บอกกันเอาเองนะครับ

และถ้าจะตั้งคำถาม กันง่ายๆ ว่า คันไหนดีกว่ากัน และเพียงแค่นั้น
บอกได้เลยว่า เราอาจจะตอบให้คุณไม่ได้ครับ เพราะเราไม่รู้ว่า
คุณมีความต้องการในด้านไหนเป็นพิเศษ จากรถ 1 คันที่ต้องการจะซื้อ
ดังนั้น หากจะตั้งคำถามให้เราช่วยตอบ อาจต้องขอความกรุณา
บอกเล่าความต้องการ งบประมาณ และลักษณะการใช้รถ
การเดินทางในชีวิตประจำวัน และคาดการณ์ว่าจะออกต่างจังหวัดบ่อยหรือไม่
ขับรถมานานแล้วหรือยัง คือต้องบอกข้อมูล เล่ารายละเอียดเพิ่มเติมมาให้มากกว่านี้ครับ
เราในที่นี่ถึงจะช่วยคุณ หารถที่น่าจะตรงความต้องการคุณได้
การถามมาเพียงแค่นั้น คุณจะได้รับคำตอบแบบ สั้นๆ ซึ่ง คุณอาจจะต้องการแค่นั้น
แต่ท้ายที่สุด คุณอาจจะไม่ได้รับสิ่งที่อยากได้จริงๆ เมื่อตัดสินใจเซ็นใบจองไปแล้ว

อีกอย่างนึง รถในประเทศไทย ไม่ได้มีแค่ Toyota กับ Honda ลองศึกษาดูทางเลือกอื่นๆ ประกอบไปด้วยเถิดครับ