ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์อะไหล่ตรีเพชรอีซูซุร่มเกล้าตอนนี้สามารถเข้าไปเบิกอะไหล่รถได้ไหมครับ?  (อ่าน 1934 ครั้ง)

ออฟไลน์ Flukkntw_

• Newbie
  • *
ผมได้ปิคอัพ Spacecab ปี 2001 มาคันนึงครับ
แล้วพอดีว่าชิ้นส่วนหลายๆชิ้นไม่ค่อยจะมีขาย ละไม่ค่อยชอบใช้ของเทียบด้วย
พอดีนึกขึ้นได้ว่ามีศูนย์อะไหล่ร่มเกล้า คุณพ่อก็ไม่ได้เข้าไปนานนนนนนนนน มากครับ
คุณพ่อเคยเข้าไปเบิกอะไหล่ของรถ ASKA ได้เมื่อเกือบ 20ปีก่อน

จึงอยากจะสอบถามว่า ตอนนี้ เข้าเบิกได้ไหมครับ

ขอบคุณครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2021, 19:35:23 โดย Flukkntw_ »

ออฟไลน์ Weetting

• Hero Member
  • ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ไม่มีคำตอบ  แต่เข้ามาทึ่งกับรถเก่าคุณพ่อครับ
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ saran_1st

• Full Member
ตอนนี้เป็นคลังสินค้าสำหรับกระจายอะไหล่ไปยังดีลเลอร์ครับ ไม่ได้ขายสดให้ลูกค้าเองแล้วครับ
เบิกโค้วฯร่มเกล้า อาจจะได้ไวครับ ต้องการด่วนเขาน่าจะสั่งด่วนให้ได้
'95 Subaru Impreza EJ20 auto
'95 Subaru Legacy EJ25
'01 Subaru Impreza Bugeye GDB
'19 Subaru Levorg 1.6 GT-S