ผู้เขียน หัวข้อ: 😻💕 Ora Good Cat เปิดตัวขายบ้านเราอย่างไรดีถึงจะปัง ถูกใจคนไทยครับ  (อ่าน 10592 ครั้ง)

ออฟไลน์ lay

• Hero Member
เปิดมาแล้ว  ต้องทำให้คนตัดสินใจซื้อได้ โดยไม่คิดมาก  ไม่งั้นไม่เกิดครับ

ออฟไลน์ Spada_Valess

• Sr. Member
ถ้าเอาไปเทียบที่เป็นnisan kick ไฟฟ้าปลอมๆชาจไฟไม่ได้ วัสดุ+หน้าตาแบบนั้นไม่น่าได้ครับ

ออฟไลน์ Tae_Gunner

• Jr. Member
  • **
ราคาที่กระชากใจสุดๆเท่านั้นครับ  ที่ทำให้คนกล้าลอง ถ้าพูดถึงลูกค้าตลาด Mass นะ ลองตั้งสัก 5 แสน สิวิ่งเต็มถนน ส่วนระยะยาวพิสูจน์ด้วยคุณภาพสินค้าและบริการหลังการขาย ดู MG เป็นตัวอย่างก็ได้เหตุผลหลักเลยที่ ZS กับ HS เกิดขึ้นมาได้คือราคาครับ