ผู้เขียน หัวข้อ: Audi Q5 2015 ค่ายนี้ เตรียมค่าซ่อมพอๆกับ ตราดาว กับ bimmer เลยมั้ยครับ  (อ่าน 3983 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neshz

• Full Member
เผอิญไปเห็นมา วิ่ง 70k Q5 ปี 2015 1.1m ราคาน่าคบหามากครับ

ออฟไลน์ Full Throttle

• Full Member
น่าจะถูกกว่า Benz และ BMW แค่ 20% แต่ว่าศูนย์บริการยังน้อยอยู่

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ซื้อมาถ้าหมดประกันแล้วเอาไปตัดออยเกียร์ออกซะ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ samaklen

ถ้าซ่อมที่ 0 ค่าบริการน่าจะหนัก
แต่ได้งานซ่อมมาตรฐานมาก
เพราะเล่นยกออกจากรถมาทำเลย
งานเรียบร้อยกว่าล้วงๆ ควักๆ แน่

PKS8

• บุคคลทั่วไป
ตอนใช้ A6 ค่าซ่อมไม่หนี ตราดาว ใบพัดเลยครับ แถมเป็นอีแอบด้วยครับ อยู่กับเราออกอาการถึงมือช่างหายเองเฉย เอากลับมาบ้านเป็นอีกแล้ว

ผมซ่อมอยู่นอกนะครับ ไม่เคยซ่อมศูนย์ครับ

ออฟไลน์ Stp

ถ้าเป็นผมคงเตรียมค่าซ่อมเผื่อไว้เท่ากัน อย่างน้อยประกันความเสี่ยง โชคดีก็จ่ายน้อยกว่า โชคร้ายหน่อยก็เสมอตัว
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ lexus

อีกประเด็นที่ต้องพิจารณานอกจากราคาอะไหล่ คือรถคนเล่นน้อย อะไหล่น้อย ถ้าเจออะไหล่แจ้คพอดที่ต้องimportก็รอวนไปยาวๆ

ออฟไลน์ V221

อีกประเด็นที่ต้องพิจารณานอกจากราคาอะไหล่ คือรถคนเล่นน้อย อะไหล่น้อย ถ้าเจออะไหล่แจ้คพอดที่ต้องimportก็รอวนไปยาวๆ
ไม่ต้องห่วงครับข้อนี้ Audi Thailandจะสั่งมาจากศูนย์อะไหล่ที่มาเลเซียมาให้ เหมือนBenzที่สั่งมาจากสิงคโปร์ครับ
BMW 750E M SPORT