ผู้เขียน หัวข้อ: ~~%% ข อ ม อ บ "กำลังใจ" ใ ห้ กั บ ที ม ง า น ทุ ก ค น ค รั บ %%~~  (อ่าน 12047 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• Sr. Member
  • ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
เข้ามาแจม ให้กำลังใจ
I will buy Volvo some day.

ออฟไลน์ A Shi

• Newbie
  • *
แวะเข้ามาบอกว่า..

ปกติผมไม่ค่อยได้เมนท์นะคับ

แต่เปิดอ่านบ่อยมาก ๆ คับ วันนึงหลายรอบ  แหะๆๆ

ติดตามคุณจิมมี่  และทีมงานมาตลอดคับ  เกาะมาตั้งแต่พันติป  คาร์ออนไลน์  จนถึงที่นี่

และจะติดตามตลอดไป

จากคนที่ไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องยนต์กลไก  จนวันนี้มีความรู้ระดับนึง

ได้รับประโยชน์เยอะมาก ๆ คับ

รถคันปัจจุบันผม.. ซื้อมาแล้วถูกใจมาก ๆ  โดยอาศัยรีวิว ที่คุณจิมมี่ทำมาประกอบการตัดสิน  และไป เทสไดร์ท แต่ละคันมา

และสุดท้ายนี้ก้อขอบคุณที่ทำงานด้วยความยากลำบาก  เพื่อพวกเรา พี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่าน

เป็นกำลังใจให้คับผม

ออฟไลน์ Lovely_Car

• Sr. Member
เป็นกำลังใจให้อีกแรงครับ สู้ๆ

ออฟไลน์ madmax

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจให้อีกคนครับ :D
?????????????

???????? ????????? ???????????

ออฟไลน์ DT.Arabica Coffee

• Jr. Member
  • **
  • ?????????? Pim Manager's Ride
เห็นคอลัมพ์ ที่ ว่าไว้สั้นๆแต่แรงกินใจมากๆ
ตั้งแต่วันที่24 แล้ว แต่ ไม่กล้าโพสต์ลงในนี้

รู้จัก จิมมี่ ตั้งแต่ จิมมี่เริ่มเล่นรัชดาใหม่ๆ
ติดตามก้าวย่างของน้องคนนี้มาตลอด

ทั้ง เรื่อง อ่าน เว็บ ภาษาญี่ปู่น อะไรนั่น ใน พรรณฑิบ

เรื่องครั้งแรกที่จะได้ไปทำงานกับ AB

จิมมี่ จำ ผมได้ เวลาผมโทร เข้าไปถามปัญหาหลัง 5ทุ่ม
วันนั้นไม่ได้ถาม Volvo แต่ จิมมี่ รู้ว่าผมมี Volvo ในครอบครอง

อีกมากมายหลากหลายเรื่องราว

ผมคงไม่ได้โง่คนเดียวที่มาอ่านเวปที่คนอื่นบอกว่า ซื้อได้

แค่ผมเห็น 2 ชื่อ อาจารย์ช่าง ที่ไม่เคยปิดบังความรู้ใดๆต่อผมเลย
ที่ทำให้ผมเข้าใจ ปัญหาแอร์ และ
ปัญหาเกียร์ออโต้ (ท่านอธิบายผ่านไมโครฟิมล์กันเลย)

ผมก็ตัดสินใจได้แล้ว

เป็น-สมาชิกกันเถอะ- :( --> : )

ปล. แต่ท่าน สว. ผู้นี้ อายุเท่าๆกับพ่อของผม ขอบคุณท่านที่ทำให้ผม พบกับคนดีๆ
หลายๆคน พระคุณของท่านผมก็ไม่ลืม ผมก็พักอยู่ใกล้ท่านนี่แหละ
ผมเคยสวัสดีท่านหน้าร้าน นสพ. ก่อนที่ท่านจะเข้าบ้าน
(ท่านคงรูจักชื่อ/หน้าตาผมไม่ยาก)

แต่ อย่าทำลาย น้องคนนี้เลยนะครับ ผมขอ!
คนไทย แตกแยก กันด้วยอารมณ์เป็นใหญ่ มามากพอแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2009, 00:30:37 โดย DT.Arabica Coffee »
Everyday '97 AL50 Soluna GLi 3Auto +LPG
and '05 VIGO D-Cab 3.0G.at.2WD

Routine Service/Claim/Annual Tax
'04 Camry 2.4Q
'97 Volvo V40 2.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ขอบคุณมากๆครับ สำหรับกำลังใจที่มีให้กัน

พี่ "เป็นสมาชิกกันเถอะ" ผมยังจำพี่ได้อยู่ครับ

ว่าแต่ น้อง aud
พี่ว่าพี่ลืมเหตุการณ์นั้นไปแล้วนะ แหะๆๆๆ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: ~~%% ข อ ม อ บ "กำลังใจ" ใ ห้ กั บ ที ม ง า น ทุ ก ค น ค รั บ %%~~
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 00:51:12 »
พี่ครับ

ถ้าคนเขาอยากจะทำลายผม พี่ขอยังไง เขาก็ไม่ยอมหรอกครับ

ถ้าเขาคิดว่า ผมเป็นคนที่ทำให้เค้าเสียรายได้ไปปีละ 1.2 ล้านบาท

ผมก็ว่า เขาสมควรจะโกรธผมอยู่ละครับ แม้ว่า ผมไม่ใช่ต้นเหตุอย่างที่เค้าคิดเลยก็ตาม

ออฟไลน์ Buffy

Re: ~~%% ข อ ม อ บ "กำลังใจ" ใ ห้ กั บ ที ม ง า น ทุ ก ค น ค รั บ %%~~
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 01:30:41 »
เป็นกำลังใจเหมือนกับทุกคนที่ Post มาเหมือนกันครับ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2009, 01:32:12 โดย Buffy »