ผู้เขียน หัวข้อ: รถฮอนด้าเกิดอุบัติเหตุ ซ่อมศูนย์เจ้าไหนดีครับ  (อ่าน 2507 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peter Wen

• Sr. Member
ซ่อมแบบจ่ายเงินเอง ไม่ได้เคลมประกันครับ รบกวนแนะนำศูนย์ดีๆในกรุงเทพฯหน่อยครับ
長樂.文

ออฟไลน์ mongolias

• Hero Member
จ่ายเงินเอง ซ่อมอู่ดีกว่าครับ ราคาถูกกว่าเอาเข้าศูนย์ เลือกอู่ดีๆคุณภาพงานดีกว่าศูนย์อีกต่างหาก

ออฟไลน์ tvm

จ่ายเอง ถ้าแค่ซ่อมสี แนะนำหาอู่ดีๆ ดีกว่าครับ
ส่วนถ้ามีเรื่องเครื่องยนต์กลไก ทีผ่านมาผมไปบางเขนนะ

ออฟไลน์ BN`

จ่ายเงินเอง แนะนำให้หาอู่ฝีมือดีๆข้างนอกดีกว่าครับ เพราะราคาศูนย์แพงมากครับ

บางอู่เค้ารับ Restore รถทำงานด้านอื่นทั้งคันด้วยนะครับนอกจากงานซ่อมสีและตัวถัง

ซึ่งน่าจะประหยัดเวลาไปได้เยอะครับถ้าหากเข้าอู่เดียวแล้วจบได้ทุกงาน

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

ต้องดูว่าอุบัติเหตุแบบไหน
ถ้าแค่รอยเฉี่ยว เคาะนิดหน่อย เข้าอู่ก็ได้เปรียบเรื่องราคา

แต่ถ้าต้องมีเปลี่ยนชิ้นส่วนหลัก หรือ ดึงตัวถัง
ผมไว้ใจศูนย์มากกว่าครับ

ออฟไลน์ pratuang

• Full Member
ศรีอยุธยาครับ

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
ต้นปีที่ผ่านมา ผมซ่อมสีที่ศูนย์เอกอินทรา ตรงเลียบด่วนไป 2 รอบแล้ว งานออกมาดี ไม่มีปัญหาครับ (HRV สีเทาม่วง)
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ SUN-PS

• Sr. Member
ฮอนด้าบางเขน งานโอเคนะครับ