ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคำแนะนำอู่ทำสีโซนบางแค สำหรับวิริยะครับ (ที่ไม่ใช่สมบูรณ์มอเตอร์)  (อ่าน 1230 ครั้ง)

ออฟไลน์ Niti

• Hero Member
  • Live is short. Live it!
พอดีรถแฟนโดนแท็กซี่จิ้มท้ายมา ทีแรกอยากลองอู่ใกล้บ้านคือ สมบูรณ์มอเตอร์ เห็นรถดีๆ เยอะ แต่คิวรอมาตั้งแต่ก่อนสงกรานต์จนตอนนี้เขาก็ยังไม่รับ สงสัยรถเราโลโซไป เพราะเขาถามทุกครั้งที่โทรเช็คคิวว่ารถอะไร เดี๋ยวลองหาอู่ใหม่ดู ถ้าท่านไหนมีอู่สีแนะนำในโซนนี้รบกวนนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ eaksuchart

• Sr. Member
ฝั่งธนผมทำอู่นี้ครับ

ตง เจริญ บางบอน5
เข้ามาเคลม แล้วนัดวันเข้าซ่อมครับ
มาตรฐานงานดีครับ