ผู้เขียน หัวข้อ: ยาง yokohama geolandar x-at มีขายในไทยไหมครับ  (อ่าน 1259 ครั้ง)

ออฟไลน์ DeziNnoS™

• Jr. Member
  • **
ยาง yokohama geolandar x-at มีขายในไทยไหมครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2021, 09:52:12 »
สอบถามยาง yokohama geolandar x-at มีขายในไทยไหมครับ
ไม่เห็นใครนำเข้ามาขายเลย ลายสวยด้วย

ออฟไลน์ TeslaX

• Hero Member
Re: ยาง yokohama geolandar x-at มีขายในไทยไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2021, 23:12:48 »
ยี่ห้อนี้เห็นมีปัญหาเรื่องสินค้าที่สุดแล้ว เพราะติดปัญหาการผลิตจากญี่ปุ่น ถามมาขาดตลาดเกือบทุกรุ่น เหลือแต่ของเก่าเก็บ