ผู้เขียน หัวข้อ: CLS53 ปัจจุบันยังมีปัญหาจุกจิกไหมครับ  (อ่าน 2688 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mon_Gc8

• Jr. Member
  • **
CLS53 ปัจจุบันยังมีปัญหาจุกจิกไหมครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 23:05:21 »
สวัสดีครับ พอดีเพื่อนผมฝากถามว่า CLS53 ตอนนี้มีปัญหาจุกจิกอยู่ไหมครับ เห็นตอนเปิดตัวใหม่ๆ กับ ในคลับยังพอมีปัญหาจากระบบไฟฟ้าอยู่บ้างครับ เลยหวั่นๆอยู่บ้างครับ (ตอนนี้เพื่อนผมใช้ X5 ตัวก่อน มีปัญหาไฟฟ้าแก้ไม่จบ เลยกลัวจะกลายเป็นหนีเสือปะจรเข้ครับ😅)

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบล่วงหน้าครับ🙏

ออฟไลน์ tracolimus

• **
Re: CLS53 ปัจจุบันยังมีปัญหาจุกจิกไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2021, 13:19:01 »
ใช้มาประมาณ 1 เดือน มี สตาร์ทแล้วดับ แล้ว สตาร์ท ไม่ติด  ทิ้งไว้สักพัก สตาร์ทติดปกติ ไม่รุ้ระบบรวนหรืออย่างไร หน้าจอ ไม่ขึ้นอะไรผิดปกติ ยังไม่ได้เข้าไป เช็คเลย :o ???

ออฟไลน์ Wiki

• **
    • เตาอบ ไชยชนะ
Re: CLS53 ปัจจุบันยังมีปัญหาจุกจิกไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2021, 07:10:42 »
Adaptive Cruise Control หาย เลยหมดความน่าสนใจไปพอสมควร