ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับหากจะรอซื้อ BMWตอนminorchangeต้องช่วงเดือนไหนครับ  (อ่าน 1615 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttaponckj

• Jr. Member
  • **
สอบถามครับหากจะรอซื้อ BMW ตอนminorchange ที่ตัวเก่าจะได้ส่วนลดเยอะนี่ต้องช่วงเดือนไหนครับแล้วมีทุกปีมั้ยครับminorchange

ออฟไลน์ BN`

• Hero Member
พอจะระบุได้มั้ยครับว่าเป็น BMW รุ่นไหน เพราะช่วงเปิดตัวของแต่ละรุ่นจะไม่ตรงกันครับ

Gunther

• บุคคลทั่วไป
น่าจะปลายปีนี้ (2564) หรือต้นปีหน้า (2565) ครับ

ออฟไลน์ nuttaponckj

• Jr. Member
  • **
อ้างถึง
พอจะระบุได้มั้ยครับว่าเป็น BMW รุ่นไหน เพราะช่วงเปิดตัวของแต่ละรุ่นจะไม่ตรงกันครับ
ซีรี่3ครับ