ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota Camry Minorchange จะเข้ามาเดือนไหนครับ  (อ่าน 3301 ครั้ง)

ออฟไลน์ itbanktop

• Newbie
  • *
Toyota Camry Minorchange จะเข้ามาเดือนไหนครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2021, 09:09:58 »
Toyota Camry Minorchange จะเข้ามาเดือนไหนครับ
ราคามีแนวโน่มจะลดลงหรือไม่
Toyota Camry ณ ปัจจุบัน มี ส่วนลด หรือ Promotion พิเศษก่อน Minor ไหมครับ

ออฟไลน์ AgentMolder

• Hero Member
Re: Toyota Camry Minorchange จะเข้ามาเดือนไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2021, 10:16:17 »
เดินกำหนดจะมาเดือน ตค. แต่ตอนนี้ไม่แน่ละครับ มีแววจะเลื่อนออก ราคาเท่าเดิม ไม่ลดแน่นอน มีแต่จะเพิ่มอะสิครับ  ;D
ของรุ่นเดิมส่วนลดแล้วแต่ ศ. ครับ มีตั้งแต่ 5 หมื่น ยันแสน ก็ลองหาๆดู

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: Toyota Camry Minorchange จะเข้ามาเดือนไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2021, 12:32:23 »
น่าจะได้เห็นกันในงาน motor expo นี่แหละครับ

ออฟไลน์ Sazabi

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2021, 14:10:58 »
ก็ต้องลุ้นว่าจะมาปลายปีตามกำหนดเดิมมั้ย ซึ่งมันก้มีโอกาสเพราะในบรรดารถญี่ปุ่นพี่โตได้รับผลกระทบจากการขาดแคลน Semiconductor น้อยที่สุด แถมตลาดรถยนต์เมืองไทยก็ฟื้นจากปีที่แล้วมาหน่อยนึงแล้วด้วย

Gunther

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2021, 15:51:23 »
Toyota Camry Minorchange มาแน่นอน แต่จะเปิดตัวในช่วงพฤศจิกายน (หรือในงาน Motor Expo 2021)