ผู้เขียน หัวข้อ: nissan march จะมีเครื่องกี่ซีซีบ้างครับ แล้วตัวเครื่องเทอร์โบ จะ....  (อ่าน 8248 ครั้ง)

ออฟไลน์ wahahaman

• Newbie
  • *
จะมีขายให้คนไทยได้ใช้บ้างไหมครับ แล้วที่ขายในไทยจะขับเคลื่อนกี่ล้อครับ คือสนใจรุ่นนี้อยู่มากเลย

ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
คำตอบที่ชัวร์คือ
ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้าแน่นอนครับ อิอิ

ออฟไลน์ ☺????☺

• Sr. Member
รอครับ เพื่อ ท่านพ่อจะซื้อให้เย้ๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เดาว่าคงเป็น 1.3l ไม่ก็ 1.5l นะครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เดานะครับ  ;D มันเป็น EcoCar น่าจะเครื่องยนต์ขนาด 1.3 ลิตร ส่วนตัวเทอร์โบน่าจะเป็น JDM pec มั๊งครับ คงไม่หลุดรอดมาถึงบ้านเรา
รอดูเหมือนกันนะ ได้ข่าวจากวงในแล้วเหมือนกัน ใกล้แล้วหล่ะ.... ;D
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• Sr. Member
  • ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
1.4 น่าจะกำลังดี และ แรงครับ

ผมว่า 1.1 หรือ 1.0 ก็พอแล้วล่ะ
I will buy Volvo some day.

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ช่วงแรกหนะ 1.2 ลิตร

ส่วน 1.4 เทอร์โบ จะมีไว้เพื่อส่งญี่ปุ่นเท่านั้น

แต่ อนาคต ไม่แน่ น่าจะมี 1.5 ?

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ตอนนี้ผมพยายามรวบรวมข้อมูลให้ได้มากที่สุดนะครับ อิอิ

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
เห็นชื่อรุ่นนี้คิดถึงจังเลย.....
เมื่อก่อนพ่อผมใช้อยู่ครับ แต่พอผมตัวใหญ่ขึ้นเลยต้องเปลี่ยนเป็นกระบะแทน
ผมเองก็อยากให้มีเจ้าMarchตัวใหม่ในไทยเหมือนกันฮะ..... อยากรู้ว่าจะหลงเหลือกลิ่นอายเดิมของมันอยู่รึปล่าว!! ;D
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ Papiruz

• Jr. Member
  • **
เห็นด้วยครับ ไม่ 1300 ก็ 1500 cc ขับหน้าครับ