ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดเป็นสมาชิกเวป ZIDOBOARD ครับผมมีเรื่องรบกวนครับ  (อ่าน 7232 ครั้ง)

ออฟไลน์ TWC

• Jr. Member
  • **
คอมผมเอาไปลงโปรมแกรมใหม่ เลยกลับเข้าเวปไม่ได้
ไปหาข้อมูลไปเจอว่าต้องให้สมาชิกเวปแจก invite เชิญเข้าเท่านั้นครับจึงจะเข้าได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2021, 13:35:27 โดย TWC »

ออฟไลน์ TWC

• Jr. Member
  • **
เข้าได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pomphan

• Newbie
  • *
    • sbobet
ดีมากครับ อ่านตามละเพลิน เลยหวังว่าจะมีเรื่องเล่าดีๆ แบบนี้มาอีกเรื่อย ๆ นะครับ รออ่านอยู่และทำให้เห็นภาพจากเนื้อหาเลยครับ ขอบคุณมากๆ ครับ