ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำศูนย์ซ่อมสีมิตซูบิชิที่รับเคลมวิริยะประกันภัยหน่อยครับ  (อ่าน 1303 ครั้ง)

ออฟไลน์ MrMecH

• Jr. Member
  • **
พอดีศูนย์มิตซูรีพับลิคที่ผมเข้าประจำบอกว่าไม่รับเคลมวิริยะ มีศูนย์ที่ไหนพอจะแนะนำบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

หาอู่ใหญ่ๆ ดีๆ ก็ได้   ไม่จำเป็นต้องเข้า 0   

0 ก็ไม่ได้เชี่ยวชาญการทำสี

ออฟไลน์ tOntrAnETY

• Full Member
    • tontranety
ย่านนั้นก็มี  นะครับ   บริษัท มิตซูรุ่งเจริญ จำกัด สาขาตลาดไท

กว่าศูนย์จะ Cer ได้ นั้น ใช้มาตรฐานคนละแบบกับอู่ซ่อมน่ะครับ

ถ้ามีกรมธรรม์เบี้ยซ่อมห้าง ให้นำเข้าศูนย์บริการ อะไหล่ เป็นของแท้ ยกเว้นพวกอุปกรณ์ตกแต่งครับผม

การซ่อมการอนุมัติซ่อม มี KPI ชัดเจน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2021, 16:27:36 โดย tOntrAnETY »