ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาคูปองเช่ารถราคาไม่แพง+ประกัน  (อ่าน 1366 ครั้ง)

ออฟไลน์ 3RP4T

• Full Member
พอดีจะวางแผนซื้อรถใหม่ครับ แต่ยังไม่แน่ใจระหว่าง C-SUV และ D-SEGMENT

เลยมีไอเดียอยาดหารถเช่าขับไปเที่ยว ตจว.ใกล้ๆสัก 2 วัน 1 คืน พอมีคำแนะนำวิธีการกาดีลดีๆไหมครับ?

เคยให้คนในบอร์ดหาของ SIXT ราคาไม่แรง

ปล. สนใจ CR-V และ ACCORD เป็นพิเศษครับ

ออฟไลน์ joufo

• Hero Member
Re: อยากหาคูปองเช่ารถราคาไม่แพง+ประกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2021, 11:23:40 »
ถ้าช่วงนี้ ไม่ต้องหาคูปองก็ได้มั้งครับ
เพราะหลายเจ้าก็โปรฯ ดี

ลองเข้าเว็บ หรือเฟสบุ๊ค ของบริษัทให้เช่ารถดูครับ
ใช้กูเกิ้ลหานี่แหละครับ

ออฟไลน์ I'm Ti

• Sr. Member
  • Honda Civic FD
    • รับทำภาพ 3D Perspective
Re: อยากหาคูปองเช่ารถราคาไม่แพง+ประกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2021, 22:30:15 »
ผมเห็นมีขายพวกคูปองลดราคา ตามเวปขายของถุงสีส้มอยู่นะครับ ลองเข้าไป search ดูก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Impress_za

• Sr. Member
  • I Love HLM
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2021, 15:35:49 »
เพิ่งเช่ายาริส เอทีพจาก Avis เมื่อวันที่ 22 กย ที่ผ่านมาโดยการจองหน้าเวปครับ เสียไปแค่ 229 บาทครับ
มีหลายรุ่น หลายกลุ่มครับ ถูกกว่าคูปองที่เก็บไว้อีก ช่วงนี้โอกาสทองของคนเที่ยวครับ
Toyota Corolla Altis ESport option '17
Honda city 1.5 V '15
Mitsubishi Mirage 1.2 GLX m/t' 12
Toyota soluna 1.5G m/t '02 "Sold"
Toyota Corolla Altis 1.6G '09 "Sold"
Toyota hilux mighty-x '95 "sold"