ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ บางแค กัลปพฤกษ์ วรจักร หน่อยครับ  (อ่าน 1609 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatario

• Newbie
  • *
ช่วยแนะนำร้านเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ บางแค หรือเส้น กัลปพฤกษ์ หรือ วรจักร หน่อยครับ
เอาของไปเองทั้งหมดครับ
พอดีจะไปเปลี่ยนที่ร้านเค้าเปลี่ยนน้ำมันเครื่องอย่างเดียว อีกร้านนี่คิวยาวมาก รอตั้ง 2 อาทิตย์
น้ำมันเกียร์นี่ค่าบริการไม่ควรเกิน 200 บาทใช่ไหมครับ?
ช่วยแนะนำหน่อยคร้าบ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ holidayaholic

• Full Member
ผมเปลี่ยนตรงปั๊มเชลล์ เพชรเกษมขาออก ก่อนถึงโรงเรียนอำนวยศิลป์ธนบุรี ครับ ค่าบริการ 200 บาท

ออฟไลน์ boatario

• Newbie
  • *
ผมเปลี่ยนตรงปั๊มเชลล์ เพชรเกษมขาออก ก่อนถึงโรงเรียนอำนวยศิลป์ธนบุรี ครับ ค่าบริการ 200 บาท

ขอบคุณนะคร้าบ

ออฟไลน์ spciallist

• Jr. Member
  • **
พวกร้านฟิต ออโต้ ในปั๊ม ปตท. ก็เปลี่ยนได้เหมือนกันครับ
ลองโทรเข้าไปสอบถามดูครับ เค้าจะคิดค่าบริการแต่ไม่มั่นใจว่าเท่าไหร่นะครับ

ออฟไลน์ CNX

• Hero Member
พวกร้านฟิต ออโต้ ในปั๊ม ปตท. ก็เปลี่ยนได้เหมือนกันครับ
ลองโทรเข้าไปสอบถามดูครับ เค้าจะคิดค่าบริการแต่ไม่มั่นใจว่าเท่าไหร่นะครับ

FIT AUTOของเหลว คิดว่าจะไม่รับบริการต่างยี่ห้อนอกจากPTTครับ
ส่วนอะไหล่ชิ้นส่วนควบที่เกี่ยวเนื่อง ทางศูนย์คิดค่าบริการเพื่มครับ
วิถีพอเพียง วิถียั่งยืน