ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านขาย/เปลี่ยน(ทั้ง)เบาะ รถ slk หน่อยครับ  (อ่าน 1247 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lusifer007

• Newbie
  • *
ยังไม่ว่าง และ ยังเลือกรถในฝัน ไม่ได้
เลยเอารถน้อง มาใช้ต่อ ดีกว่า
แต่ คงต้องเปลี่ยนเบาะ ผมตัวใหญ่กว่าน้องเยอะ

ช่วยแนะนำร้านขายเบาะ ที่ติดตั้งดีๆ แถวๆกรึงเทพ/ปริมณฑล หน่อยครับ
ไม่สนใจยี่ห้อ คงเน้น ที่นั่งสบายๆ แบบรัดตัวนิไม่เอาแน่นอน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แถมๆ คงไปแรพ ทำสีใหม่ มีใครเสนอ สีที่ เท่ๆ ไม่ดูสกปรกง่าย แต่ผู้ใหญ่ยังปลิ้ม ด้วยยิ่งดีครับ
แถม2 ต้องเปลี่ยนฟิม ก้วยแน่ๆ นอกจาก vcool มีแนะนำไหมครับ
ที่มันกัดร้อนได้ดี แต่ข้างในมองออก ยังสว่างๆ ดีอยู่ (จากภายนอก มองมา ไม่สนใจครับ จะเห็นหรือไม่เห็น สีอะไร ไม่ใช่ประเด็น) รถติดฟิมดำ 60 นิผมมีปัญหา กับมันละ ไม่ชอบฟิมมืด มากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2021, 11:03:55 โดย Lusifer007 »

ออฟไลน์ Lusifer007

• Newbie
  • *
Re: แนะนำร้านขาย/เปลี่ยน(ทั้ง)เบาะ รถ slk หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2021, 15:24:30 »
ถามเองตอบเอง (ซะละ)
เห็นว่า ไปร้านหุ้มเบาะรถ เปลี่ยนที่หุ้นทั้งตัว โครงเดิม ง่ายกว่า จบกว่า ?

ออฟไลน์ Teera

• Hero Member
Re: แนะนำร้านขาย/เปลี่ยน(ทั้ง)เบาะ รถ slk หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2021, 07:42:19 »
มันเป็นที่ ทรงเบาะครับ จะแก้ยังไง มันก็คงเป็นทรงนี้
เอาไปตัดปีกออก คง ไม่สวย และเสียของ