ผู้เขียน หัวข้อ: กระบะเปิดแค๊ปเกียร์ออโต้รุ่นเตี้ยค่ายใดถูกสุดครับ  (อ่าน 2008 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanes

• Newbie
  • *
โปรดช่วยแนะนำกระบะเปิดแค๊ปเกียร์ออโต้รุ่นเตี้ยที่มีราคาต่ำสุดครับ (กำลังจะตกรุ่นตกปียิ่งดีครับ) ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Gordon Freeman

• Hero Member
Dmax ครับ
2011 Kawasaki Ninja 650 (Sold)
2012 Ford Fiesta 1.6 Sport Ultimate (Sold)
2013 Suzuki Swift Eco GLX 1.25 (Sold)
2015 Honda Civic 1.8 (Sold)
2017 Toyota Fortuner 2.4 (Sold)
2019 Honda Jazz S MT (Sold)
2020 Nissan Almera VL 1.0T
2022 Isuzu D-Max Cab 4 1.9 AT
2023 Neta V

ออฟไลน์ tnp_super

เขาเอาออโต้มาใส่แค๊ปเตี้ยแล้วเหรอครับ

ออฟไลน์ Gunners-headlight

• Sr. Member
Dmax 1.9 s AT ครับ รุ่นพื้นฐาน น่าจะถูกสุด ครับ

เพราะ รีโว่ ใส่ AT ตัวเตี้ย เป็นตัวตกแต่ง ครับ

มันมีขายอยู่แค่ Revo กับ Dmax
Revo 662,000
Dmax 645,000
ถ้าเอาถูกสุดตาม Price list ก็ Dmax แต่ถ้าหลังหักส่วนลดผมเดาว่า Revo น่าจะถูกกว่า

ออฟไลน์ zimon

• Jr. Member
  • **
จัดมาแล้วครับผม D-max S AT ขับดีครับแต่คันเร่งหน่วงมาก ต้องไปเติม  ;D

ออฟไลน์ Jo_Jungko

• Sr. Member
ตัวเตี้ยออโต้ของดีแมก มันดีตรงที่ได้ระบบช่วยเหลือมาด้วยนี่แหละ  ต่างจากรีโร่ที่ไม่มีมาให้

ออฟไลน์ EDS

• Full Member
จัดมาแล้วครับผม D-max S AT ขับดีครับแต่คันเร่งหน่วงมาก ต้องไปเติม  ;D

ขอถามส่วนลดได้ไหมครับ isuzu เดี๋ยวนี้เขาให้ส่วนลดกันเท่าไร

Gunther

• บุคคลทั่วไป
Isuzu D-Max 1.9 S 6AT ราคาแค่ 6.4 แสนบาทครับ คุ้มกว่าแน่นอนครับ เพราะมีเกียร์ Auto พร้อมโหมด +/- ไว้ซิ่งบนถนน

ออฟไลน์ shikimaru

หักส่วนลด revo น่าจะมากกว่า เงื่อนไขออกง่ายกว่าด้วย แต่ช่วงล่างคงแล้วแต่คนชอบ

ออฟไลน์ tanes

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ข้อมูลกลับมาครับ