ผู้เขียน หัวข้อ: Camry โฉมใหม่ รุ่นที่ไม่มีกล้อง 360 องศา ถ้าจะติดตั้งเพิ่มควรทำอย่างไร  (อ่าน 2792 ครั้ง)

ออฟไลน์ prakob.p

• Jr. Member
  • **
Camry โฉมใหม่ รุ่นที่ไม่มีกล้อง 360 องศา ถ้าจะติดตั้งเพิ่มควรทำอย่างไรดีครับ
เข้าใจว่ามีร้านรับติดตั้งข้างนอกแต่ไม่แน่ใจว่าจะกระทบกับ Warranty ตัวรถอย่างไรบ้าง
ถ้าเทียบกับกล้องติดรถตัว Top ของ Camry โฉมใหม่ ต่างกันอย่างไรทั้งความทนและคุณภาพภาพ
และถ้า Toyota  เขายอมขาย Part ของชุดกล้องติดรถตัว Top เทียบกับติดข้างนอกเพื่อนๆ สมช คิดอย่างไรครับ
ผมมองตัว 2.5 ใว้ครับ

ออฟไลน์ Uzsa

• Full Member
เบิกของศูนย์ประมาณห้าหมื่นกว่าครับ เเต่ถ้าเปลี่ยนไปใช้จอแอนดอยหาร้านดีๆลงปลั๊กไม่ตัดต่อสายไฟก็ประมาณสองหมื่นกว่า

ออฟไลน์ nnss

• Sr. Member
ไปดูคันจริงมา สภาพและคุณภาพกล้องรอบคันของตัวท็อปคือไม่ไหวจริงๆครับ เหมือนใส่มาให้มีแต่ใช้งานจริงช่างมัน ถ้าจะติดแนะนำหาร้านนอกครับ20-30k ชัดกว่าหลายเท่า

ออฟไลน์ erichucc

• Newbie
  • *
สนใจตัวท็อปครับ แต่ทีนี้เห็นพี่ๆบอกกันว่ากล้อง360นี้ห่วยมาก ถ้าอยากเปลี่ยนข้างนอกให้มันชัดขึ้นจะได้ไหมครับ

ออฟไลน์ Uzsa

• Full Member
เปลี่ยนข้างนอกชัดกว่าเยอะครับ เเต่ต้องเปลี้ยนเป็นจอแอนดรอยด์ด้วย