ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านจูนแก๊ส LPG โซนลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์หน่อยครับ  (อ่าน 1383 ครั้ง)

ออฟไลน์ The_Wizard

• Full Member
ช่วยแนะนำร้านจูนแก๊ส LPG โซนลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์หน่อยครับ เป็นแก๊สหัวฉีด AG ตอนนี้รู้สึกเปลืองแก๊ส+เร่งอืดๆนิดหน่อย ถ้าเปิดวันอาทิตย์จะดีมาก จะได้ไปจูนวันพรุ่งนี้เลย (แต่ถ้าไม่เปิดก็ไม่เป็นไรครับ อาทิตย์หน้าก็ได้) ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Jatupon

อู่ Army 2 Service  ครับ  อยู่ซอยลาดพร้าว 71  ( นาคนิวาส ) ใกล้ๆ  สตรีวิท 2   รถที่บ้านผมติดแก็สที่นี่หลายคันแล้ว   เทียน่า  J32 250 XV  นี่ก็ติดมา 7-8  แล้ว ไม่มีปัญหาอะไรครับ

ออฟไลน์ The_Wizard

อู่ Army 2 Service  ครับ  อยู่ซอยลาดพร้าว 71  ( นาคนิวาส ) ใกล้ๆ  สตรีวิท 2   รถที่บ้านผมติดแก็สที่นี่หลายคันแล้ว   เทียน่า  J32 250 XV  นี่ก็ติดมา 7-8  แล้ว ไม่มีปัญหาอะไรครับ

ขอบคุณมากครับผม