ผู้เขียน หัวข้อ: นึกถึงซีรี่ฝรั่ง รถยนต์พูดได้เมื่อ20+ปีก่อนครับ  (อ่าน 2707 ครั้ง)

ออฟไลน์ tfirst01

• Sr. Member
แนวๆสืบสวน ตำรวจอเมริกัน
รถยนต์พูดได้ จะมี Ford F150 สีดำ expedition สีเงิน mustang สีแดง
ละก็ big-bike 2คันที่รวมร่างกันได้
ประมาณ  20กว่าปีก่อน ท่านใดคุ้นๆบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ Hakosuka

ใช่ Team Knight Rider รึป่าวครับ

ออฟไลน์ muzaa

Team knight rider ครับเป็นภาคต่อของ knight rider ในยุค 80 มี christina steal เป็นนางเอกครับ

ออฟไลน์ paul_frank

• Full Member
ถ้ารถพูดได้สำหรับผมมีแค่ Knight Rider ที่ David Hasselholf เล่นครับ

https://en.wikipedia.org/wiki/Knight_Rider_(1982_TV_series)

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member

ถ้าเรื่องนี้ก็ชอบมากเหมือนกันครับ ...ทำให้ชอบรถสไตร์หน้าแหลมๆ แบบนี้ตั้งแต่เด็กเลย ...

ออฟไลน์ joextreme

ถ้าเรื่องนี้ก็ชอบมากเหมือนกันครับ ...ทำให้ชอบรถสไตร์หน้าแหลมๆ แบบนี้ตั้งแต่เด็กเลย ...
Pontiac Firebird Trans-Am สมัยนั้นมันสวยจริงๆ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ผมเพิ่งรู้จัก Knight Rider เมื่อไม่กี่ปีมานี้เอง

รู้จักเพราะ Kung Fury

แต่สมัยเด็ก ๆ ผมทันดูจีบันนะ 555  ;D

ออฟไลน์ Niti

• Live is short. Live it!
คุ้นๆ ว่าคอมในรถชื่อ KIT ... พอดูอายุหนังแล้วรู้สึกว่าอายุเรานี่ เอ่อ...
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ jkdragon

ถ้าเรื่อง Knight Rider ไม่ใช่ 20+ แล้วครับ ฉายตั้งแต่ปี 1982  40 ปีแล้วครับเรื่องนี้

ออฟไลน์ muzaa

ถ้าเรื่อง Knight Rider ไม่ใช่ 20+ แล้วครับ ฉายตั้งแต่ปี 1982  40 ปีแล้วครับเรื่องนี้
จขกท. ถามถึง series ที่มี ford f150 สีขาว กับ ford mustang สีแดงพูดได้นั้นคือ team knight rider ปี 1998 นีบถึงตอนนี้ 24 ปีครับ จขกท. ส่วน knight rider original ปี 1982 จขกท.ไม่ได้มีการกล่าวถึงครับดังนั้น 20 กว่าปีกับ series ที่ใช่รถ ford จึงถูกต้องครับ

ออฟไลน์ tfirst01

ใช่ Team Knight Rider รึป่าวครับ
เรื่องนี้จริงๆครับ โอโหนึกอยู่นาน
ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ
แลเวจะหาดู[แบบถูกกฏหมาย]ทางช่องทางไหนได้บ้างละเนี่ย 😂😂

ออฟไลน์ HHHsung

คุ้นๆ ว่าคอมในรถชื่อ KIT ... พอดูอายุหนังแล้วรู้สึกว่าอายุเรานี่ เอ่อ...

ตอนดูผมยังเด็ก ปัจจุบันก็ยังเด็กอยู่นะครับ ไม่นับรวมแมคไกวเวอร์ อีกเรื่องนะ 555