ผู้เขียน หัวข้อ: [นอกเรื่อง] อย่างฮา ฝรั่งร้องเพลง "ถ่านไฟฉายตรากบ"  (อ่าน 3950 ครั้ง)

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko

ตอนแรกมาแบบฝรั่งมากๆ

แต่พอขึ้นเนื้อเพลงนี่ผมหาแทบตกเก้าอี้เลยยยย
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ MoLee

55+เก่ง กว่า  ผมอีกยังร้องไม่เหมือนเลย ;D

ออฟไลน์ TTL

555+  ฮาอย่างแรงตรงที่สำเนียงนี้แหละ

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
เห้ย ชัดกว่าวัยรุ่นไทยบางคนอีกนะ!?

สุดยอดครับ เอาไปเลย 5ดาว
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ Bluedoft

เห็น คห. ในยูทูปบอกว่า

"อ้าวคุญ ทําไมเอาคลิปของผมมาลงเป็นของคุ ญเฉยเลยล่ะ ผมนี่แหละเป็นคนที่ร้องเพลงนี้เ อง อยู่ดีๆมาอยู่ในนี้ได้ไงครับ  TheFullmetalj เป็นชื่อผม แล้วตอนนี้ชาวบ้านชาวช่องก็มาว่ าผมหาว่าไปหลอกเค้าว่าเป็นฝรั่ง เพราะคุญไปเขียนหัวคลิปว่าฝรั่ง ร้องเพลง ช่วยบอกหน่อยซิว่าทําถึงทําแบบนี้"

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ฮาดี ผมก็ไม่เคยได้ยินเหมือนกัน
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Sunnook

ดูหน้าตอนแรกผมก็สงสัยแล้วว่าฝรั่งจริงหรอเนี่ย

แล้วสภาพแวดล้อมกับบรรยากาศมันก็ดูไม่เหมือนเมืองนอกเลย

แต่ฮาดีครับ อิอิ :D

ออฟไลน์ rob

• Jr. Member
  • **
  • I'm ET
ร้องอย่างชัดเลย  ;D

ออฟไลน์ SP

จะคนไทยหรือฝรั่ง ผมก็ว่าร้องเพลงชัดกว่า ฟังรู้เรื่องกว่า
วัยรุ่นไทยสมัยนี้อีกนะครับ  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ 007

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตติดน้อง2
คนไทยยังอาย ว่าจะเอาคลิปนี้มาลงแล้วแต่ลงไม่เป็น

ออฟไลน์ 6162002

ก็เขาเป็นคนไทยไม่ใช่หรอครับ - -

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
ลองไปอ่านเม้นในยูทูบของคิลปนี้ดู จะถึงบางอ้อ ตอนนี้กำลังเป็นข้อพิพาทระว่างเจ้าของคลิปและคนที่เอามาลงอยู่ครับ

ออฟไลน์ raulowen

ไปดูที่ Youtube เจ้าของคลิบ ไม่พอใจอย่างแรงครับ ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่เคยเห็นอ่า ถ่านตรากบ 555
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ aleandro

• Newbie
  • *
รู้สึกว่าเค้าจะเป็นลูกครึ่งนะครับ  อยู่อเมริกา (มั้ง?)

ออฟไลน์ sirisak_ac118

เกิดไม่ทัน แต่ก็ฮาดีคร้าบ  ;D

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
เป็นเล่นไปนะ พูดชัดนะเนี่ย นึกว่าพากย์ไทย

จะว่าไปเสียงคล้าย วิลลี่ แมคอินทอชเลย
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ Larry

มียักคิ้ว แถมใส่ท่าทางด้วย อย่างฮา ฮ่าฮ๋า