ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุยรายการ DR!VE By J!MMY ประจำวันที่ 15 มกราคม 2022  (อ่าน 2318 ครั้ง)

ออฟไลน์ Steve_Davis

• Jr. Member
  • **
อาทิตที่แล้วสอบถามมาเรื่องเปรียบเทียบ X1 18d กับ mazda Cx5 2.5 turbo ไปครับ
พอหาข้อมูลพบว่ามีตัวเปรียบเทียบอื่นๆอีกครับ เช่น subaru forester (ป้ายแดง)
Lexus nx350h (มือสอง) X3 (มือสอง) ในงบ สองล้านพี่ๆคิดว่าตัวเลือกไหนดีครับ
ส่วนมากขับค่อนข้างเร็ว 120-140 ครอบครัวมีกัน 5 คน ครับ

ออฟไลน์ rainbow66

• Jr. Member
  • **
สวัสดีครับ

พี่จิ้มมี่รบกวนแนะนำอาหารแมว(แบบเม็ด) ที่ดีต่อสุขภาพกินนานๆแล้วไม่เป้นโรคไต ให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ AR15

• Full Member
​คิดยังไงบ้างครับ กับYoutuberที่ทำคอนเทนต์รถ ที่ชอบเอาsport car หรือ supercarกด0-100 ละสรุปรวมว่ารถคันนี้ขับดี ทั้งๆที่ยังไม่ได้ขับรีดสมรรถนะด้านอื่นเลย