ผู้เขียน หัวข้อ: // MG ZS EV Minorchange รถยนต์ไฟฟ้า 100% เตรียมเปิดตัวในไทย มีนาคม นี้ ! //  (อ่าน 7512 ครั้ง)

ออฟไลน์ delete

• Hero Member
ปรับปรุงช่วงล่างด้วยเถอะ ตัวเดิมคือย้วยไม่ไหวว
รีวิวทางฝั่งอังกิด(บ้านเกิด อิอิ) ไม่ค่อยบ่นเรื่องช่วงล่างเท่าไหร่นะคนับ บอกว่าให้ความรู้สึกไม่ต่างจากรถน้ำมัน เข้าใจว่าน่าจะปรับจากตัวเดิมพอควร

ความเห็นส่วนตัว แต่ยังไงก็น่าจะสู้แพลตฟอร์มรถไฟฟ้าแท้ๆไม่ได้อยู่ดี

ออฟไลน์ tOntrAnETY

• Full Member
    • tontranety
น่าสนใจมากครับผม

ออฟไลน์ max-ns

• Jr. Member
  • **
ดูคลิปรีวิวช่องนึงมาเค้าก็พูดไว้น่าคิดว่า เอาช่องชาร์จไว้หน้ารถแล้วถ้าชนหน้ามาทำไง จอดตายใช้รถไม่ได้เลยเหรอ
พูดยังกะว่ารถน้ำมันชนด้านหน้าถ้าหม้อน้ำแตกมันวิ่งไปต่อได้มันก็ไม่ต่างกันหรอกครับ

ออฟไลน์ คุณ นมๆ

• Sr. Member
ดูคลิปรีวิวช่องนึงมาเค้าก็พูดไว้น่าคิดว่า เอาช่องชาร์จไว้หน้ารถแล้วถ้าชนหน้ามาทำไง จอดตายใช้รถไม่ได้เลยเหรอ
พูดยังกะว่ารถน้ำมันชนด้านหน้าถ้าหม้อน้ำแตกมันวิ่งไปต่อได้มันก็ไม่ต่างกันหรอกครับ

ไม่พังครับชนถ้าแค่กระจังหน้าแตกอะลากสังขารใช้ได้ถ้าไม่อายรอย แต่คันนี้ชนกระจังหน้าแตกแล้วช่องชาร์จแตกด้วยอะจบ ไปจิ้มท้ายกระบะคันหน้าก็แตกด้วยแล้วมั้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2022, 10:35:27 โดย คิมิโนโต๊ะ »

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Hero Member
  • Whatever brews your coffee.
ชอบก็ซื้อ ไม่ชอบก็บ่นกันไปขำๆ สำหรับผม
ถ้าทำราคามาเท่าตัวเดิมได้และวิ่งได้จริง 400++/รีชาร์จ
ผมว่าน่าจัดซักคัน เบื่อราคาน้ำมันมากกกก
Eventually i've made my home country,Thailand.