ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรีวิวรถยนต์ SUV ไฟฟ้า 100% Fisker Ocean คู่แข่ง Tesla Model Y/Volkswagen ID.4  (อ่าน 2171 ครั้ง)

Bornplanet

• บุคคลทั่วไป

ทุกท่านคิดอย่างไรครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ผมว่าสู้กับคู่แข่งได้นะครับ คนจีนก็ทำรถไฟฟ้าขายกันเยอะอยู่แล้ว

ออฟไลน์ zeriw009

• Sr. Member
ชอบกระจกบานหลังที่ลดลงและใส่ของยื่นออกมานอกรถได้
จุดเสียบปลั๊กชาร์จควรอยู่ด้านข้างแบบนี้ดีแล้ว เห็นหลายๆ ค่ายเอาไว้ด้านหน้าขี้เหร่มาก แถมเป็นตำแหน่งที่เสี่ยงต่อความเสียหายจากการชนมากที่สุด แค่ชนเบาๆ ยุบไปนิดเดียวก็อาจเสียบชาร์จไม่ได้แล้ว
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย