ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำศูนย์ฮอนด้าในภาคอิสานที่ไหนให้ของแถมเยอะครับ  (อ่าน 3920 ครั้ง)

ออฟไลน์ aA

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้คิดว่าคงจะได้ออกซิตี้ตัวท็อปอะครับ ผมอยู่บุรีรัมย์แต่ว่าเรียนขอนแก่น
ถ้าสะดวกๆ ก็คง บุรีรัมย์ สุรินทร์ โคราช ขอนแก่น ประมาณนี้อะครับ (แต่สุรินทร์%สูงครับ พ่ออยากออกใกล้ๆบ้าน)
โทรไปถามที่ศูนย์็สุรินทร์ของแถมน้อยมากเลย เพิ่มเงิน 11,500 (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ) ที่ฟังมาคร่าวๆก็มี
1.ฟิล์ม
2.เคลือบสี
3.เซนเซอร์ถอยหลัง (เซล์บอกว่าตัวท็อปมีอยู่แล้ว ผมดูในเว็บมันไม่มีอะ หรือผมดูไม่ดี)
4.พรม
5.ของเล็กๆน้อย (ไม่ค่อยสนเท่าไร อยากได้สเกิร์ตมากกว่า T_T)

ไปดูที่คลับของซิตี้ ออกตัว City V เพิ่มเกือบหมื่นห้าได้สเกิร์ต Mugen อีกต่างหาก (เขาบอกว่าออกช่วงมอเตอร์โชว์)
นี่ลิ้งครับ http://www.hondacitythailand.com/club/thread-5275-1-1.html

แต่ผมยังไม่ได้โทรไปที่อื่นเลย  แต่ที่ขอนแก่นรุ่นพี่บอกว่าแถมน้อยมาก

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
อิสานของแถมน้อยทุกศูนย์ครับ
ลองโทรไปถามชัยภูมิหรือยัง...เห็นว่าราคาโดเคนะครับ
อุบลด้วยครับ
ของโคราช น้อยครับ

ออฟไลน์ pladaek

• Hero Member
  • FF1.5SMG
มาบอกว่า ศูนย์ชัยภูมิก็ของน้อยครับ..
แต่บริการดีมากครับ.. ;D
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ aA

• **
กำเลยคราวนี้้

แล้วภาคกลางที่ไหนแถมเยอะๆมั่งครับ

เพราะว่าเดี๋ยวต้องไปบ้านยายที่ลพบุรี

ออฟไลน์ gatasila

• Sr. Member
เอาเป็นว่าถ้าซื้อฮอนด้าอย่าเน้นของแถมดีกว่าครับ น้อยมาก เคยได้มากสุด ฟิล์ม เซนเซอร์ สเกิร์ต กับของจุกจิกไม่กี่บาท

ออฟไลน์ PS_Studio

• Newbie
  • *
ผมออกที่ร้อยเอ็ดครับ รุ่น S MT รอรถไม่ถึง 2 อาทิตย์ ได้รถเร็วมากๆๆๆๆครับ
เพราะแต่ล่ะเดือนแต่ล่ะรุ่น 0 เขาจะสั่งมารอไม่ต่ำกว่ารุ่นล่ะ 4 - 5 คัน ครับ แต่ขอแถมก็ต้องยอมรับว่าได้น้อย ก็มีฟิล์มลามิน่ารอบคัน คิ้วกะจก ขอบประตู เคลือบสี แต่ก็ดีกว่าไม่ได้อะไร และก็ไม่ได้เพิ่มเงินด้วย

ถ้าเป็นที่กรุงเทพ รอไม่ต่ำกว่า 2 เดือนขึ้นครับ ของแถมเยอะ แต่ไม่รู้ทำไม่ต้องเพิ่มเงิน ผมก็ งง   55++

ออฟไลน์ 9666_KK

• **
ตอนนี้ก็กำลังสนใจจะออก รถฮอนด้า ครับ :) (แอคคอร์ดไมเนอร์เชนจ์..20-11-53)

ตระเวนมาหมดแล้ว กท. ส่วนลดเยอะสุดครับ (40,000)
(พอดีต้องการส่วนลดมากกว่าครับ เพราะของแถมซื้อข้างนอกถูกกว่าเยอะ)

ส่วน ตจว. ให้ได้สูงสุด 25,000 ครับ(ขนาดรู้จักกะเซลล์ส่วนตัวนะครับ :'()