ผู้เขียน หัวข้อ: โดนชนตูดนิดหน่อย**ทำไมผู้โดยสารรถตู้ต้องมาต่อว่าผมด้วย  (อ่าน 9095 ครั้ง)

ออฟไลน์ phatkung

• Full Member
ถ้าเป็นผมมันคงจะโดนด่าไปหลายดอกละ เอาให้ไม่กล้าบ่นต่อเลย

และคนแบบนี้ไม่ควรจะมีในสังคมของเราเลยจริงๆ ให้ตายเถอะ

เมื่อไหร่สังคมของเราจะรู้จักการให้อภัยกันมากขึ้นกว่านี้ซักที เห้อ!!!

ออฟไลน์ FyGI

• Hero Member
ออกแนว "เรื้อน" นะเนี่ย

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
งี่เง่าจริงๆ อุบัติเหตุแบบนี้ ก็อารมณ์เสียกันอยู่แล้ว ยังมาอาละวาดอีก

แต่ดีแล้วครับที่คุณไม่ไปตอแยกับเขา เพราะกับ "สุนัข" ที่ไม่รู้ภาษาคนแบบนี้ ผมว่า ไปฟัดกับเขา เรามีแต่ "เสียสุนัขครับ" อย่างมากก็สอยเขาร่วง แต่ซวยขึ้นมา เราอาจร่วงเองได้ ไม่คุ้มครับ

ลูกผู้ชายตัวจริง เยี่ยมๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ BoringZee

• Full Member
ถ้าเป็นผมก็ 191 ครับโดยที่แจ้ง 2 ข้อหาหลักครับคือ
1. ใส่ร้ายป้ายสีทำให้เสื่อมเสีย
2. ขมขู่เพื่อทำมิดีมิร้ายครับ

+ ต่อยก่อนเลยครับโดยยืนไปว่าเป็นการป้องกันตัวเนื่องจาก เหตุผลในการแจ้งความข้อที่ 2 ครับ

แต่ขอชมคณคนขับรถตู้กับคุณนะครับ ที่คุยกันดีๆผมเคยเจอแบบโวยว้ายด้วยครับแล้วก็ต่อยกันสรุป โดนค่าปรับคนล่ะ 500 ข้อหาทะเลาะวิวาท T_T