ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่จะจองเฟียสต้าช่วงนี้ทำใจเลยนะครับ จะไม่มีรถส่งให้อีกนานพอควร  (อ่าน 11092 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
เพื่อนผมโทรมาบอกว่า AAT ไม่ได้ปิดนะครับ

แต่จะยังไม่ปล่อยรถให้ลูกค้า คิดว่าคงมีการ rescreen อีกรอบ

ก็ดีครับ แต่อยากรู้ก่อนหน้านี้ QC มากันยังไงวะเนี่ย

ออฟไลน์ ULTIMATE

• Jr. Member
  • **
ทาง AAT เองน่าจะคำนึงถึงความปลอดภัยของลูกค้าเป็นหลักคับ
Defect ที่เกิดขึ้นที่ทาง AAT ตรวจพบน่าจะส่งผลต่อความปลอดภัยของลูกค้าคับ
จึงได้ระงับการส่งมอบรถให้กับลูกค้า
ทุกปัญหา จะมีแนวทางการแก้ไข
และทุกปัญหาจะสร้างการควบคุมอย่างมีประสิทธิภาพ
และหาแนวทางป้องกันเพื่อไม่ให้หลุดลอดไปถึงมือของลูกค้าคับ....

ออฟไลน์ RhapSodY

• Newbie
  • *
  • ต้องทำให้ได้
เออ ว่าไปว่ามา ไหม รถเรา มันได้ ยางเก่า เก็บ จัง วุ้ย ...