ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับศูนย์ฟอร์ดในกทมมีขายมัสแตงทุกที่เลยมั้ยครับ  (อ่าน 1549 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttaponckj

• Jr. Member
  • **
สอบถามครับศูนย์ฟอร์ดในกทมมีขายมัสแตงทุกที่เลยมั้ยครับ
ลองหาข้อมุลแทบไม่เจอเลยครับ
เจอแต่เกรย์มาเกตถามราคามาราคาอัพไปเกือบ4ล้านครับ
ใครพอมีเพจศูนย์ที่จำหน่ายมัสแตงไนกทมบ้างครับ

ออฟไลน์ Weetting

• Hero Member
  • ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
เอก สีลม ,รุ่งเจริญ นวมินทร์, พีพีเอส  หลักสี่รามอินทรา   

ตจว. เอก ระยอง , แล้วก็เชียงใหม่ 3ศูนย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2022, 15:50:29 โดย Weetting »
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ Fly to dream

มีตรงวงเวียนพระราม 5 ด้วย เพราะเจออยู่หลายครั้ง 5.0 ทั้งนั้น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ the kit

เอก สีลม ,รุ่งเจริญ นวมินทร์, พีพีเอส  หลักสี่รามอินทรา   

ตจว. เอก ระยอง , แล้วก็เชียงใหม่ 3ศูนย์

ตามท่านนี้ว่า..
Option ต่างกันไม่มากนัก แต่แรงม้าต่างกันมากอยู่ถึง 40 ตัว!!
แต่เอาสบายใจ ซื้อรถศูนย์ Ford TH สบายใจสุด รับประกันยาว

มันมีรายละเอียดของตัวรถ ตั้งแต่ประกอบติดมาด้วย
ซึ่งถ้าเป็น "รถเกรย์" รายละเอียดจะตกหล่นกลางทะเล!!??

หาข้อมูลดูแล้ว จะรู้ว่า "จริง!!"
"Only live once, but if you do it right, Once is enough"