โพลล์

ชาว HLM ชอบคันไหนมากกว่าจ๊ะ ระหว่าง...

Prius
Teana

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาล่ะสิ เห็นหลายๆ ท่านเริ่มเปรียบกันแ&  (อ่าน 8525 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noars

• Newbie
  • *
Re: เอาล่ะสิ เห็นหลายๆ ท่านเริ่มเปรียบกันแ&
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 07:21:25 »
ในความคิดผมถ้า prius ขายที่ 1.3 ล้าน ผมว่ามันแพงจังเลยสำหรับเทคโนโลยีไฮบริดครับ จะรักษ์โลกทีต้องจ่ายแพงหน่อย

ถ้าจะให้เลือกก็คงเป็น Teana 2.0 ครับคิดว่าน่าจะคุ้มกว่า จ่ายเงินน้อยกว่าด้วยครับ อัตราสิ้นเปลืองก็พอรับได้ครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
Re: เอาล่ะสิ เห็นหลายๆ ท่านเริ่มเปรียบกันแ&
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 09:19:10 »
ผมรอลองขับดูก่อนค่อยมาตอบ