ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอู่ใน กทม. ทีครับ vigo 2006 ไฟรั่ว , ท่อไอเสียควันขาว  (อ่าน 1117 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lack

• Jr. Member
  • **
ลองเอาเข้า check ศูนย์ Toyota แล้ว แพงหนักมากเกินไปครับ
สายไฟ25000
หัวฉีด26000
ปั้มเชื้อเพลิง15000

ยังไม่รู้ว่าต้องซ่อมขนาดไหนและเป็นขนาดไหนบ้าง
รถคันนี้แม่ไปซื้อให้มา ผมกะจะเอามาซ่อมตามสภาพและขายต่อ

รบกวนแนะนำอู่ใน กทม ทีครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Niti

• Hero Member
  • Live is short. Live it!
ไม่ได้ตอบคำถามนะครับ ปกติอู่พี่โตหาไม่น่ายาก

แค่จะเสนอความเห็นว่าถ้ายังไงจะขายอยู่แล้ว และรถวิ่งได้ ก็ให้เต้นท์ตีเลยครับ ถ้าไม่ได้ต่างเยอะ ประหยัดเวลาเราซ่อมอีก ยังไงเต้นท์เขาก็มีแหล่งเก็บงานอยู่แล้ว
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ Auto

• Hero Member
  ลองเข้าไปดูในเฟส Vigo  Fortuner ได้เลย ถามหาอู่ในคลับ Vigo  Fortuner  มีหมด  ลองเข้าไปดูได้  แต่ราคาก็ใกล้เคียงศูนย์ละครับ หัวฉีดประมาณ 1x,xxx ปลาย ๆ  ไม่เกินนี้ ปั๊มคอมมอนเรลถ้าล้างผมก็เคยทำมาประมาณ 12000  บาท ส่วนสายไฟ ถ้าซ่อมได้ไม่ต้องเปลี่ยนก็มีหลักพันบาทครับ   

ออฟไลน์ meeuwarn

• Sr. Member
TW car......... ครับ