ผู้เขียน หัวข้อ: ล้มทั้งยืน ! สาวนำรถซ่อมอู่ ถูกเอาไปชนยับทั้งคัน โวยให้ค่าทำขวัญแค่ 3 หมื่น  (อ่าน 4532 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiwiwi

• Hero Member
จบล่ะครับ

เจ้าของรถได้รับการเจรจาจากทาง NMT จะได้รับรถคันใหม่ รุ่นสีและรุ่นย่อยเดิม (แต่รุ่นปีใหม่ขึ้นมาตามปัจจุบัน ซึ่งก็มีทั้งออพชั่นดีขึ้นและแย่ลง) โดยผ่อนต่อจากคันเดิมได้เลย พร้อมทั้งแพ็คเกจค่าบำรุงรักษาฟรี 5 ปี ขยายรับประกันคุณภาพรถคันใหม่เพิ่มอีก 2 ปี ครับ

ถ้าไม่ออกสื่อ ก็คงไม่ได้คืน
โชคดีไปครับ ถือว่าได้รถปีใหม่ขึ้น

ถ้ามองในแง่ตอนขาย ยังไงก็โอเคกว่าอยู่แล้ว เหมือนขับฟรีไปช่วงหนึ่งเลย