ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ สงสัยพี่ P_wut ลืมพวกเราไปแล้วล่ะครับ ไม่มาตอบในเวปเราเลย  (อ่าน 5208 ครั้ง)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
เซ็ง ตอบแต่พันทิบๆ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
ต้องชี้แจงแถลงไขตรงนี้ว่า

คุณ P_wut ไม่สามารถจำรหัสผ่านในเว็บเราได้ครับ

ดังนั้นเราต้องรอให้ admin ของเราช่วยด้วย

GreenG

Admin ช่วยด้วยนะครับ ชอบการตอบของพี่เขามากๆ :D ;)

methus zaa

ออ ครับ อยากเหนการตอบของพี่เค้าอีกครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
อ้าว! เราก็คิดว่าทิ้งเราไปซะแล้ว
Admin ช่วยหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

อ้าวก็ว่าอยู่ ทำไมพี่แกไม่มาซักทีหว่า

ออฟไลน์ Ruksadindan

ขอให้กลับมาจำรหัสได้ไวๆครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เฮ้ยยย ยังไม่มีใครจัดการรหัสของ คุณ P_Wut อีกเหรอ?

นี่ 3 สัปดาห์เข้าไปแล้วนา ทีมงานเอ๋ย ฝากเช็คด้วยครับ

ออฟไลน์ vellcap

แสดงว่าอาการหนักนะครับเนี่ย

ออฟไลน์ Supermax

• Jr. Member
  • **
ผมก็ดูเฝ้าการตอบของท่านพี่ P_wut อีกเวปนึง วาทะของท่านยังเหมือนเดิม
สงสัยจังว่าโครงสร้าง GOA เนี่ย มันดีหรือไม่ดี เห่อๆ
ปกติผมไม่ค่อยโพส แค่แอบอ่าน

ออฟไลน์ LimitedEdition

ถึงกับต้องตั้งกระทู้กันเลยทีเดียว

ออฟไลน์ Fly to dream

อาการสมองลืมนี่น่ากลัวจังเลย :o :o :o
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

ผมว่าแกน่าจะกลับมาปกติแล้วนะครับ
ดูท่าทางลีลาการตอบ ในช่วงแรกๆ เหมือนติ๋มลงไปเยอะ
ปัจจุบันสำนวนเริ่มกลับมาเป็นคนเดิมแล้ว
โชคดีครับที่ไม่เป็นอะไรมาก อุบัติเหตุมันเกิดได้ตลอดเวลา อย่าประมาท

ออฟไลน์ sirisak_ac118

คิดถึงพี่ P_wut ๆๆๆๆ

พี่HOMY_DEMIO  ได้สอย Nokia N8 ตามคำบอกเล่าในวันMeeting เรียบร้อยแล้วใช้ดีมากครับ

เชื่อมต่อกับเฟียสต้าผ่าน BT แล้วสามารถบอกเสียงนำทางออกลำโพงรถได้ด้วยแจ่มมากกกก

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำวันนั้น ลืมIPhone4 ไปเลย ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2010, 10:17:28 โดย sirisak_ac118 »

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

คิดถึงพี่ P_wut ๆๆๆๆ

พี่HOMY_DEMIO  ได้สอย Nokia N8 ตามคำบอกเล่าในวันMeeting เรียบร้อยแล้วใช้ดีมากครับ

เชื่อมต่อกับเฟียสต้าผ่าน BT แล้วสามารถบอกเสียงนำทองออกลำโพงรถได้ด้วยแจ่มมากกกก

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำวันนั้น ลืมIPhone4 ไปเลย ^^

Hi Dial คุณแม่

แหม ได้อ่านรีวิวแล้วซื้อแบบนี้ สปอนเซอร์ Nokia คงดิ้นมาหาเว็บมากขึ้นนะเนี่ย

จริงจุดเด่น สมาร์ทโฟน Nokia คือระบบนำทางเนี่ยล่ะ ดีจริง เมื่อเทียบกับบนมือถือด้วยกันนะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ถึงกับต้องตั้งกระทู้กันเลยทีเดียว

นั่นสินะเนย

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
คุณจิม อย่าลืม Password นะครับ ^ ^
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ