ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านยางที่มีเครื่องถ่วงล้อแบบประชิด(ถ่วงจี้)ในกทม.มีร้านไหนบ้างครับ  (อ่าน 2144 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peter Wen

• Sr. Member
รบกวนเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
長樂.文

ออฟไลน์ tom46

• Hero Member
ลองดูที่ บางพลัดศูนย์ล้อ หรือ ยูไนเต็ดไทร์ รามอินทรา ดูครับ
M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

ออฟไลน์ shando

เคยทำที่สนามเป้าศูนย์ล้อนานแล้วครับ

ออฟไลน์ Tien.W

บางพลัด ศูนย์ล้อ / บางอ้อ การยาง .. อันนี้มีเครื่องถ่วงจี้ ครับ

ออฟไลน์ V221

BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ #อินเดียหน้าโจร

• Need for slow - ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน
สนามเป้าศูนย์ล้อครับ
Altis 1.6 AT 2004 (Swap 2zz-ge 6MT)
Mazda 1.3 Sky

ออฟไลน์ TeslaX

ทำไมถึงต้องถ่วงจี้ หน้ายางเป็นรอยนะ เสียดายยาง นี่เข็ดมากโดนเป็นลายรอบยางเลย

ออฟไลน์ red898

• Full Member
united tire สำหรับผมถือว่าห่วยเมื่อเทียบกับราคา เห็นมีรถยุโรปแพงเข้าไปทำเยอะนึกว่าเจ๋ง เถ้าแก่เห็นเป็นรถญี่ปุ่นไม่สนใจอะไร ถ่วงให้แบบธรรมดา 800บาท สั่นเหมือนเดิม ลองไปบางพลัดศูนย์ล้อ ถ่วงจี้ นิ่งสนิทกว่าเดิมเยอะครับ

ออฟไลน์ Rombax

united tire สำหรับผมถือว่าห่วยเมื่อเทียบกับราคา เห็นมีรถยุโรปแพงเข้าไปทำเยอะนึกว่าเจ๋ง เถ้าแก่เห็นเป็นรถญี่ปุ่นไม่สนใจอะไร ถ่วงให้แบบธรรมดา 800บาท สั่นเหมือนเดิม ลองไปบางพลัดศูนย์ล้อ ถ่วงจี้ นิ่งสนิทกว่าเดิมเยอะครับ

ถ่วงธรรมดา 800 กี่ล้อเหรอครับ ถ้า 2 ล้อหน้านี่ถือว่าราคาแรงมากครับ
ถ้ากล้าเดินออกนอกกรอบ ก็จะพบกับชีวิตใหม่

ออฟไลน์ Rombax

สุขุมวิท 49 ร้าน Autoboy (เม้งหยูล้ง) มีเครื่องถ่วงจี้ครับ ช่างรุ่นเก่า เก๋ามากครับ ลองดูเป็นทางเลือกครับ
ถ้ากล้าเดินออกนอกกรอบ ก็จะพบกับชีวิตใหม่