ผู้เขียน หัวข้อ: [Photoshopped] เมื่อ Pajero Sport ดูดุดันขึ้นกว่าที่เคย  (อ่าน 4137 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
[Photoshopped] เมื่อ Pajero Sport ดูดุดันขึ้นกว่าที่เคย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 00:08:17 »
อยากให้มัน Minorchange เป็นแบบนี้จัง

พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ poonshop

Re: [Photoshopped] เมื่อ Pajero Sport ดูดุดันขึ้นกว่าที่เคย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 02:17:37 »
ดูอยู่นาน...เปลี่ยนแต่กระจังหน้าไม่ใช่หรือครับ  เนี่ย...

Re: [Photoshopped] เมื่อ Pajero Sport ดูดุดันขึ้นกว่าที่เคย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 09:18:02 »
ดูอยู่นาน...เปลี่ยนแต่กระจังหน้าไม่ใช่หรือครับ  เนี่ย...

ใช่ครับ แล้วก็ทำให้ล้อใหญ่ขึ้นด้วยครับ
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

Chariot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 21:49:02 »
น่าจะเอากระจังของตัว pajero evolution มาใส่เลยนะครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 22:09:28 »
ตัวนี้หรือครับ?