ผู้เขียน หัวข้อ: ++FORD ไทย จะเน้นขายแค่ Everest / Ranger ไปเรื่อย ๆ เหรอครับ++  (อ่าน 4789 ครั้ง)

ออฟไลน์ pond 1991

• Full Member
Re: ++FORD ไทย จะเน้นขายแค่ Everest / Ranger ไปเรื่อย ๆ เหรอครับ++
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2023, 20:37:25 »
ออสเตรเลีย ทิ้ง เก๋ง ไปแล้ว เหลือแค่ รถตู้ กระบะ SUV ไซส์ เล็ก กลาง PPV

ออฟไลน์ joextreme

• Full Member
Re: ++FORD ไทย จะเน้นขายแค่ Everest / Ranger ไปเรื่อย ๆ เหรอครับ++
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2023, 07:28:43 »
ที่เมกาก็ด้วยครับ นอกจากกระบะและ SUV แล้ว ตัดไลน์เก๋งไปทั้งหมด เหลือแต่ mustang เท่านั้นที่ได้ไปต่อ
muscle car ประจำชาติอเมริกา American Pride นะ เหมือนๆกับ Harley แหละ national bike ไปตัดของเค้าออกได้ยังไงครับ