ผู้เขียน หัวข้อ: การจับฉลาก Suzuki Jimny มีการถ่ายทอดสดให้สาธารณชนเห็นไหมครับ  (อ่าน 2595 ครั้ง)

ออฟไลน์ ติ่งมาเต็ม

• Full Member
ตอนนี้ Suzuki ประกาศรายชื่อ 50 คน ที่มีสิทธิ์ซื้อ Suzuki Jimny แล้ว ซึ่งผมเห็นข่าวว่ามีพิธีจับฉลากผ่านสื่ออยู่เจ้าเดียว แต่ไม่เห็นว่ามีไลฟ์สดตอนจับรายชื่อ แม้แต่ในเว็บหรือ FB ของ Suzuki ก็ไม่เห็นมี แต่พอเอารายชื่อไปค้นเล่นๆ ไม่รู้ผมคิดมากไปหรือเปล่า

https://www.suzuki.co.th/ownyourjimny

ออฟไลน์ punn

• Hero Member
  • may the force lead your way ...
คิดมากไปครับ ..
ผมเห็นชื่อแต่ละท่านแล้ว ผมว่าไม่ต้องเสียเวลาคิด
เดาเลยว่ามโนจับฉลากเห็นๆ 555 //แซวขำๆ อาจจะจับจริงก็ได้ครับ

ปอลอ สงสัยคนที่รักและมีเงินที่ซื้อจริงรอบนี้อาจมีน้อยกว่าที่ผมคิดไปเองก็ได้  :-[
เป็นคนโลกปกติธรรมดา :)
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ

ออฟไลน์ solo

• Sr. Member
คุณนิธิ Autolife ได้สีขาว

ออฟไลน์ Songrit

• Jr. Member
  • **
จับสลากทิพย์ !!!!!!

ออฟไลน์ Jimbo

• Jr. Member
  • **
ตอนจับได้คุณนิธิไปดูใน fb พี่หนุ่มครับ ถ่ายกันเห็นๆ
https://www.facebook.com/1005915634/posts/pfbid0r77NJUPXwdEfekYq9m9621Hen4QuUXGQZZwEFLkGCSx3DRbg7PYTibN8arDC5Aual/
300-320-330-340-380 now 339

ออฟไลน์ kiwiwi

เหมือนท่านบนว่า ไม่ต้องคิดมาก
ขนาดที่ออกรางวัลถ่ายทอดทั่วปท.ให้เห็นชัดๆยังมีข้อครหา​เลย

ออฟไลน์ madboy

ขนาดหวยยังมีข้อครหาเลยครับ  ;D ;D

ผมว่ามันก็รู้ๆกันอยู๋กับเรื่องแบบนี้ ผมว่าการบอกว่าจับฉลาก ก็ดูดีกว่ากว่าการบอกว่า "คุณได้รับสิทธิในการซื้อ" นิดนึงน่ะครับ  ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ shando

อย่าคิดมากครับ เค้าเป็นบริษัทเอกชนอยากจะขายของให้ใครก็สิทธิ์ของเค้าอยู่แล้ว จะจับจริงไม่จริงก็สิทธิ์ของเค้า คนจองแล้วไม่ได้ก็ไม่ได้เสียประโยชน์อะไร ถ้าจ่ายเงินจองไปแล้วไม่ได้รถโดนยึดเงินจองก็ว่าไปอย่าง

ออฟไลน์ Auto

ปลายปีหรือปีหน้าจะมีโควต้าเข้ามาขายอีกไหม 

ออฟไลน์ helloweentz

• Sr. Member
    • รถขนของ
รอปลายปี เข้ามาขายจริง สวยดีครับ
BRV 2016
Mileage :  173,583
รายการซ่อม :
เกียร์
แอร์
โช๊คหลัง
ลูกยางยึดท่อ
เพลาขับ

ออฟไลน์ mothsan

เค้าอาจจะเลือกฉลากเฉพาะคนที่คู่ควร ใส่ไว้ในกล่องแค่นั้นครับ

ออฟไลน์ madboy

เค้าอาจจะเลือกฉลากเฉพาะคนที่คู่ควร ใส่ไว้ในกล่องแค่นั้นครับ

;D ;D ;D ;D ;D

ออนไลน์ SM.

หลายๆ ยี่ห้อ ก็เป็นแบบนี้แหละครับ หมดตั้งแต่ข่าวยังไม่ออกด้วยซ้ำ วงในเค้าวิ่งกันไปหมดแล้ว