ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านสมาชิกนิยมรถยุคลุง แชร์เบอร์รถสไลด์ที่เคยใช้บริการหน่อยครับ  (อ่าน 1138 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cheap and cheerful

• Sr. Member
ที่บ้านมีรถอายุ 20 ปี ++ คาดว่าอาจต้องได้ใช้บริการสักวันครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tom46

• Hero Member
0815605607 ชื่อเต้ยรถยก ครับ ที่เคยใช้เขามาก็ดีครับ มีรถหลายแบบดี เคยเรียกไปรับไกลๆหน่อย ช่วงเทศกาล ราคาก็ไม่ได้โดดมากครับ

กับอีกอัน mondial แต่อันนี้เขาเก็บสมาชิกเป็นรายปี ค่ายกต่างหาก เวลาไปเสียที่ไหนก็โทรเข้าศูนย์เขา เขาจะหาตัวแทนเขาใกล้เคียงให้ครับ ดีตรงไม่ต้องคอยนานครับ
M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
ในกรุงเทพฯ ไม่เท่าไหร่หรอกครับ หาได้ทั่วไป

ถ้าออกต่างจังหวัด ผมแน่ะนำแจ้งผ่านประกันดีกว่า เพราะเบอร์ที่ได้ไป อาจจะไม่ได้อยู่ในพื้นที่ ที่เกิดเหตุ

รถผมเคยสไลด์จากต่างจังหวัด เข้ากรุงเทพฯ ระยะทาง 500 กว่า km ค่าสไลด์หมื่นกว่าบาท เขาคิด km ละ 25 บาท ครับ