ผู้เขียน หัวข้อ: เจอ Mx30 บนเทรลเลอร์ Mazda เอามาโชว์อย่างเดียวหรือขายด้วยครับ  (อ่าน 2665 ครั้ง)

ออฟไลน์ Destiny_gun

• Sr. Member
ตัวจริง โดนใจมาก ใครมีข้อมูลบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ solo

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
ไม่แน่อาจเอามาโชว์แล้วขายจำนวนจำกัดแบบ Mazda6 ก็ได้นะ

ออฟไลน์ helloweentz

• รถขนของ
ไม่มีข้อมูลเลย อยากทราบข้อมูล สวยมากๆ
BRV 2016
Mileage :  173,583
รายการซ่อม :
เกียร์
แอร์
โช๊คหลัง
ลูกยางยึดท่อ
เพลาขับ

ออฟไลน์ nnss

ไม่แน่อาจเอามาโชว์แล้วขายจำนวนจำกัดแบบ Mazda6 ก็ได้นะ

มาสด้า6 สรุปที่ขายหมดนั่นจริงไหมครับ ส่งมอบรึยัง ยังไม่เคยเห็นวิ่งเลย

ออฟไลน์ Destiny_gun

สรุปเอามาโชว์ครับ บอกว่ามีโอกาสขาย (มีโอกาส=ไม่ขาย)

ดูแล้ว เอาเข้ามาคงขายได้พอกันกับ ford raptor  ยูนีคไปเลย แต่ราคาไม่ถูกแน่ๆเพราะมีประกอบแค่ญี่ปุ่น คงทะลุสองล้านแน่นอน

คาดหวังราคาคงยาก ถึงได้สิทธิ์ภาษีสำหรับรถไฮบริดคงไม่ถูก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2024, 17:14:50 โดย Destiny_gun »