ผู้เขียน หัวข้อ: Chevy CRUZE เปิดตัววันไหนหรอครับ  (อ่าน 3472 ครั้ง)

dogclubs

• บุคคลทั่วไป
Chevy CRUZE เปิดตัววันไหนหรอครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 22:33:06 »
เปิดตัว วันไหนหรอครับ  แล้วจะได้เห็นที่โชว์รูมขอนแก่นวันไหนหรอครับ

จะเอามาโชว์ที่เซนทรัลขอนแก่นไหมอ่า วันไหนหรอครับ

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
Re: Chevy CRUZE เปิดตัววันไหนหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 22:42:59 »
ตามข่าวที่พี่ J!MMY ได้ลงไป เปิดตัวไปแล้วครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=2092:chevrolet-cruze-&catid=85:new-cars-in-thailand&Itemid=55

ส่วนเรื่องไปโชว์ที่เซ็นทรัลขอนแก่นนั้น รอสมาชิกท่านอื่นมาตอบนะครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: Chevy CRUZE เปิดตัววันไหนหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 22:52:06 »
คงหลังmotor expo แหละ ไอซ์

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 02:21:28 »
แปลกไหม ทำไม กระแสไม่แรงอย่างที่คิด?

แปลกมาก ทั้งที่ก็โหมโฆษณานะ...ทำไม?

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 10:22:34 »
ถามพวกคนที่ทำงานผมดู พอบอกว่า Cruze เปิดตัวแล้ว ไม่มีใครรู้เลยว่ามันเปิดตัวแล้ว
ทั้งๆที่คนกลุ่มที่ผมคุยด้วย ก็เล่นรถกันทั้งนั้น?

เขาไปโปรโมทอะไรที่ไหนอย่างไรหรือครับ? ขนาดในเว็บไซต์นั้น แม้รถจะเปิดตัวแล้ว
ยังไม่ค่อยมีข้อมูลอะไรเลย

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 12:10:38 »
จะให้ไม่เงียบ ต้องอัด อัด อัด โฆษณาทีวีไปเรื่อยๆ มั้งครับ
ซึ่งใช้เงินเยอะมากอยู่ ขอโฆษณาทางวิทยุเยอะๆ ก็ยังดีนะ
ส่วนในเวป เชื่อว่า แค่ปรับเวปไซต์ให้ดีขึ้นอีกนิด โปรโมท
เท่าที่ทำอยู่ก็น่าจะโอเคแล้ว

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 23:51:18 »
อยากให้มี billboard ด้วยนะครับ มากๆหน่อยก็คงจะดีขึ้น