ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ  (อ่าน 2253 ครั้ง)

ออฟไลน์ MaeI_TakeOff

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 07:36:27 »
สวัสดีครับ

ผมมาจาก BT-50.com คลับนะครับ
พอดีค้นหาคำว่า แอร์โร่ไดนามิคส์ เพื่อจะดูว่า search engine จะค้นหากระทู้ของผมเจอรึเปล่า
ก็ปรากฎว่า เจอกระทู้ของ ผู้การเข้า เลยตามมาดูในเวปนี้
ก็เลยเจอเพื่อนเก่าสมัยอยู่พันทิป คือคุณ Jimmy ซึ่งตอนนั้นผมใช้ชื่อว่า ม้านิลมังกร

หลังจากจบประเด็นจากเวป Civic FD เพราะไม่น่าสนใจแล้ว
ตอนนี้ผมบู๊อยู่ที่เวป BT-50 เป็นหลัก ใช้ชื่อว่า MaeI หรือ TakeOff
และคงมีโอกาสได้แลกเปลี่ยนความคิดกันครับ

ก็เลยแวะมาทักทายคุณ Jimmy ครับ เผื่อจะจำกันได้บ้าง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยินดีที่ได้รู้จักเวปนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2010, 08:36:57 โดย MaeI_TakeOff »
MITO Engineering.
Always Optimum!

ออฟไลน์ CRMA57

• Jr. Member
  • **
Re: สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 08:21:40 »
ยินดีต้อนรับครับๆ :D
ก็นายทหารนั้นจะได้จากไหนเล่า ก็ต้องมาจากโรงเรียนนายร้อย คือจากพวกเจ้านี้เอง

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
Re: สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 11:07:00 »
ยินดีต้อนรับครับผม

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 11:41:15 »
แสดงว่า น่าจะยังมีผู้คนอีกไม่น้่อย ที่อาจจะไม่ทราบว่า ผมย้ายมาเปิดเว็บนี้เองแล้ว

ขอบคุณครับที่แวะเข้ามาอ่าน

ออฟไลน์ MaeI_TakeOff

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 14:27:22 »
แล้วน้าถัง ไปไหนแล้วครับ น้า Jimmy แล้วก็ยังมีอีกหลายคนนะยังนึกไม่ออก

คือผมไปอยู่ต่างประเทศมาหลายปี ไม่ได้มีเวลาทำไรเลยครับ ตอนนี้กลับมาแล้ว ก็เพิ่งได้เข้ามาบู๊ในเรื่องรถยนต์ต่อ เพราะไปเสี้ยมวิชาเพิ่มมานิดหน่อยด้วยครับ
MITO Engineering.
Always Optimum!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 17:35:30 »
ถัง นานๆ เข้ามาเจอกันทีครับ
ตอนนี้ ไปเรียนเป็นนักบิน ที่หัวหินอยู่
และ วีคนี้ น่าจะไปอยู่ขอนแก่น 2-3 สัปดาห์หนะครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 22:09:25 »
สวัสดีครับ