ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดผ้าคลุม Lancer Ex สีเหลืองในงาน Motor Expo  (อ่าน 10414 ครั้ง)

ออฟไลน์ cu2nite

• Full Member
เปิดผ้าคลุม Lancer Ex สีเหลืองในงาน Motor Expo
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:06:13 »
เปิดผ้าคลุมออกมาแล้ว...สีเหลืองอ๋อย มีความ  คิดเห็นอย่างไรกันบ้างครับ
Credit: Manager Online
If you pay peanuts, you get monkeys.

ออฟไลน์ GivesZa

Re: เปิดผ้าคลุม Lancer Ex สีเหลืองในงาน Motor Expo
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:08:18 »
ตามแจ๊สไปติดๆ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: เปิดผ้าคลุม Lancer Ex สีเหลืองในงาน Motor Expo
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:28:53 »
งามแท้ๆเลย ว้าวๆๆๆ ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:31:02 »
เหลืองด้านตัดกับดำด้านๆสวยๆดี คับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:38:38 »
น่าจะรถโชว์มากกว่ารถขายนะ ถ้าเป็นตัวขายเป็นเหลืองสด(เหลืองเฟอร์ฯ) ออกมาจากโรงงาน น่าจะแจ่มไม่ใช่น้อย
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:43:03 »
สีเหลืออย่างนี้ไม่สวยเลย ถ้าสีเท่าด้านทั้งคันก็ว่าไปเนอะ  ::)
My impression is Impreza

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:44:23 »
สีเหลืออย่างนี้ไม่สวยเลย ถ้าสีเท่าด้านทั้งคันก็ว่าไปเนอะ  ::)

ใช่ครับ ผมว่า สีเหลืองด้าน มันเหมาะกับพวกรถอย่างอื่นมากกว่า

ออฟไลน์ udis

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:47:36 »
โห้ หลังคาดำด้วย สวยครับ

แต่ผมว่ารูปนี้ ยังกับไม่ใช่ตากล้องถ่ายครับ สีรูปมันดูยังไงชอบกล โฟกัสก็แปลกๆครับ
ผมใช้กล้อง compact ยังถ่ายได้สวยกว่าเลย หรือเป็นเพราะรถมันสีแบบนี้จริงๆ
ผมว่าไม่นะ...เพราะ warp ผมก็เคยเห็นมาก่อนแล้วครับ

เพื่อนๆที่ถ่ายรูปใน HLM ทั้งรีวิวหรือโชว์รูปรถกันยังสวยกว่าเยอะครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:50:47 »
ขายจริงไหมเนี่ยยยย สวยจริง
ล้อก็สวย หลังคาก็โอ สีก็ดีนะ
ส่วนตัวผมว่าสวยกว่าสีน้ำเงิน

ออฟไลน์ Rung

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 19:57:12 »
สีสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ แต่ที่สวยกว่าคือน้องๆพริ๊ตตี้ทั้ง 5 คน สวยมากๆๆๆๆๆๆๆครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 20:03:15 »
เหลือง Spoon จะสวยกว่านี้น๊า

แต่อันนี้ก็แหล่มล่ะคร๊าบ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ hutzero

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 20:09:02 »

ออฟไลน์ LimitedEdition

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 20:21:09 »

แต่ผมว่ารูปนี้ ยังกับไม่ใช่ตากล้องถ่ายครับ สีรูปมันดูยังไงชอบกล โฟกัสก็แปลกๆครับ
ผมใช้กล้อง compact ยังถ่ายได้สวยกว่าเลย หรือเป็นเพราะรถมันสีแบบนี้จริงๆ
ผมว่าไม่นะ...เพราะ warp ผมก็เคยเห็นมาก่อนแล้วครับ

เพื่อนๆที่ถ่ายรูปใน HLM ทั้งรีวิวหรือโชว์รูปรถกันยังสวยกว่าเยอะครับ
 ;D ;D ;D

รถมันคงสีอย่างนั้นล่ะครับ เหลืองด้าน
ระวังคอมเมนท์เรื่องการถ่ายภาพนิดนึงครับ เดี๋ยวจะกลายเป็นประเด็นที่ไม่เกี่ยวกับรถแทน

อ้อ Car Wrap นะครับ Warp นี่คือตอนยานในสตาร์วอส์วิ่งทะลุมิติเวลาด้วยความเร็วเหนือแสง

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 20:27:13 »
ดูโหดดีเเฮะ สวยๆ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 20:40:51 »
สวยๆครับ ดุมากๆเลย
แต่ไม่นาเป็นเหลืองด้านเลยอ่ะ

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 21:07:05 »

;D ;D ;D

รถมันคงสีอย่างนั้นล่ะครับ เหลืองด้าน
ระวังคอมเมนท์เรื่องการถ่ายภาพนิดนึงครับ เดี๋ยวจะกลายเป็นประเด็นที่ไม่เกี่ยวกับรถแทน

อ้อ Car Wrap นะครับ Warp นี่คือตอนยานในสตาร์วอส์วิ่งทะลุมิติเวลาด้วยความเร็วเหนือแสง
ครับขอโทษด้วยครับ

ออฟไลน์ i-din

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 21:43:05 »
สีแจ่มดี แต่ผมว่าเหมาะกะรถเล็กมากกว่ารถใหญ่นะ สีแปร๋นๆ แบบนี้อ่ะ

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 21:53:01 »
อยากทำสีจี๊ดๆ น่าจะเอาEvo มากระตุ้นหน่อยนะครับ เอิ๊ก

ออฟไลน์ Tee@Abuser

• T&T Garage
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 22:06:29 »
เท่าที่เช๊คมา

คันนี้ ติกสติกเกอร์ สี เหลืองด้าน หลังคา หุ้มสติกเกอร์ คาร์บอน 3M

เค้ามีโปรแกรม ออกรถแร้ว เปลี่ยนสีด้วยสติกเกอร์เพิ่มเงิน 5 หมื่น อะไรประมาณเนี๊ย

ส่วนคันที่โชวนั้น ช่วงล่างใช้ ของ Cusco ปรับเตี๊ยๆ แคมเบอร์แบะๆสุดๆโหดดี ( ซับเเทงค์ ด้วยย )
T&T Garage & Spp Garage
Sahakorn 17 racing factory

ออฟไลน์ remontage

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 00:01:52 »
จริงๆแล้ว ถ้าออกสีเหลืองเฟอร์รารี่ หรือไม่ก็แดงเฟอร์รารี่   น่าจะชวนสนใจได้ไม่น้อยเลย

ปล.แล้วปาเจโร่สปอร์ต ไม่มีสีเพิ่มอย่าง สีม่วง มั้งเหรอ เห็นสีขาวบ่อยก็เบื่อ

ออฟไลน์ Chris Evn

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 01:03:24 »
ชอบสีเหลือง เงาๆ มากกว่า

ออฟไลน์ apinui

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 08:16:48 »
จากรูป ของ manager ...เค้าบอกว่า ใช้กล้องจากมือถือถ่ายนะครับ ....

เค้าด่ากันในเว็ปข่าวของ manager กันเพียบว่าภาพห่วย มากๆ ....

ออฟไลน์ patzahut

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 09:06:35 »
เหลืองนั้นเป็นสติ๊กเกอร์นะครับ ราคา Up ไป 4-5 หมื่นได้    แต่ยังไม่ชัวนะ ยังไม่ได้ไปงานจ้า

ออฟไลน์ OattoH

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 14:34:13 »
อย่าใจร้อน บ่นเรื่องรูปกันครับ เพราะมันเป็นเหลืองด้านอย่างนี้จริงๆ
เป็น sticker ตามทีคุณ Tee@Abuser และคุณ patzahut บอกถูกต้องแล้วคร้าบ
(เวปเจ้าของรูปเลยซวยไปซะงั้น)

ปูลู: ผมถามเซลว่าแล้วรถคันนี้จริงๆ สีอะไร ไม่มีใครตอบผมได้เลย หุหุ ข้อมูลไม่แน่นนะเนี่ย

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 14:53:14 »

คันนี้ ติกสติกเกอร์ สี เหลืองด้าน หลังคา หุ้มสติกเกอร์ คาร์บอน 3M

เค้ามีโปรแกรม ออกรถแร้ว เปลี่ยนสีด้วยสติกเกอร์เพิ่มเงิน 5 หมื่น อะไรประมาณเนี๊ย

ส่วนคันที่โชวนั้น ช่วงล่างใช้ ของ Cusco ปรับเตี๊ยๆ แคมเบอร์แบะๆสุดๆโหดดี ( ซับเเทงค์ ด้วยย )

ช่วงล่างนี่ หมายถึงพวกเหล็กกันโคลงหรือเปล่าครับ หรือพวกสปริง โช้คอัพครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2010, 16:03:13 โดย udis »

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 15:35:57 »

ช่วงล่างนี่ หมายถึงพวกเหล็กกันโครงหรือเปล่าครับ หรือพวกสปริง โช้คอัพครับ
น่าจะเป็นพวกสปริง กับ โช้คนะครับ