ผู้เขียน หัวข้อ: เผลอแป็ปเดียวใกล้จะสิ้นปีแล้วแฮะ ขอเป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่และทีมงานทุกท่านครับผม  (อ่าน 3196 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ขอขอบคุณที่ทำบทความดีๆ มาให้พวกเราอ่านกันนะครับ จะคอยเป็นกำลังใจและติดตามเสมอไปเจ้าค๊า..........

ว่าแต่ เห็นว่าพี่จิมมี่จะทำสรุปรถใหม่ในปีหน้า (2011-2012) อีกทีใช่ไม๊ครับผม อิอิ รออ่านอันอยู่นะครับ ฮี่ๆๆๆๆ

WE LOVE HLM ชาบู ชาบู...
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
โอ่ยยยย ให้ตายเถิด ฉันรักเว็บนี้จัง!!!  ;D ;D ;D

ขอให้พี่จิมมี่ผู้น่ารักทำบทความ ดีๆแบบนี้ต่อไป ตราบฟ้าดินสลาย(เอ๊ะ!?)

แล้วก็ ป๋าแพน สำหรับคอมเม้นท์เด็ดๆ และ รีวิวดีๆคู่กับพี่จิมมี่ต่อไป

คุณตอย และคุณกล้วย ก็เมาท์รถกันนานๆ ผมติดตามดูครับ*-*

และสุดท้าย LOVE U HLM!!!!
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ MoLee

สู้ๆนะครับ   พี่ๆ HLM  ทุกคน          เว็บนี้แย่อย่างนะครับ   ทำผมติด  ซะเฉยเลย 55+   

;D ;D

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ว่าจะอวยพรตอนสิ้นปี แต่เอาเถอะครับ

ก้ขอให้พี่ๆ HLM นำเสนอผลงานดีๆ กันต่อไป และขอให้ของดองออกมาไวๆ นะครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
สงสัยอย่างนึง

จู่ๆ ตั้งกระทู้นี้

มีอะไรเกิดขึ้นช่วงที่ผมไม่ได้อยู่หน้าจอหรือเปล่าครับ?

ออฟไลน์ Fly to dream

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
สงสัยอย่างนึง

จู่ๆ ตั้งกระทู้นี้

มีอะไรเกิดขึ้นช่วงที่ผมไม่ได้อยู่หน้าจอหรือเปล่าครับ?

ไม่มีอะไรในก่อใผ่ครับพี่จิมมี่ อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
สู้ๆนะครับ พี่จิมมี่ พี่แพน พี่กล้วย พี่ตอย
ขอให้มีความสุขมากๆครับ

ออฟไลน์ tozmania

• Full Member
ถึงจะไม่ค่อยได้โพสต์ แต่ก็ขอบคุณสำหรับทุกบทความนะครับ
เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านครับ

ออฟไลน์ TnP_PKt

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ
ขอบคุณอะไรกะนักกะหนา มารยาทคุณดีมากเลยนะครับ เขาอวยพรกัน คุณมาขอบคุณข้อมูลอะไรของคุณ ขอบคุณทุกกระทู้เลยมารยาทดีจริงๆ(ประชด)

ออฟไลน์ MoLee

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ
อยาก ขอบ คุณ ทุกกระทู้    ก็ ไปตั้ง   หัว ข้อ ใหม่เลย ไม่ดีกว่าหรอ ครับ!!! ??????????????