ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ J!MMY ครับ ML350CDI & R300CDI ภายใน5ปีนี้ตัวไหนจะเปลี่ยน Model ก่อน  (อ่าน 2994 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
คือวันพ่อพาพ่อไปดูไปดู ML350CDI กับ R300CDI แล้วพ่อถูกชะตามาก แล้วคิดว่า เมื่อผ่อนคอนโด,บ้าน,รถคันเก่าหมด จะเอาตัวใดตัวนึงใน 2 ตัวนี้ครับ  เพราะเห็น ตารางผ่อนแล้ว ถูกใช้ได้ ดาวน์เท่าไหร่จำไม่ได้แล้ว แต่ผ่อนเดือนละ 8หมื่น กว่าบาท 2ปีดอก 0%
มันล่อตาล่อใจมาก

อีก 5 ปีคิดว่ามันมีตัวใหม่มามั้ยครับ กลัวราคาจะขึ้น ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Arado_kung

ตอบแทนพี่จิมมี่นะครับ ภายใน5ปีผมว่ามันมีตัวใหม่แน่ๆครับ แต่ผมเชียร์ R-Class มากกว่ามันนั่งได้ครบสามแถวแบบสบายๆจริงๆ

ใช่ครับผมเชียร์พ่อ R300CDI แต่มันติดอยู่นิดนึงคือพ่อไม่ต่อยชอบรถเตี้ย แต่ชอบที่มันได้ที่นั่งเยอะกว่า
พ่อก็ลังเลกับ 2 ตัวนี้
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ตัวใหม่ของ ML ใกล้จะคลอดเต็มทีแล้วครับ แปลกว่า โมเดลนี้มาเร็ว
แต่ ถ้าภายใน 5 ปี พี่ว่า R-Class อาจจะไม่มีรุ่นใหม่แล้วก็ได้กระมัง เพราะดูท่า
ไม่ค่อยประสบความสำเร็จในตลาดโลกเท่า ML

ขอบคุณครับ รอดูต่อไป ML ใหม่จะสวยแบบ R-krass มั้ย