ผู้เขียน หัวข้อ: // ข้อกำหนด ของการตั้งกระทู้ ร้องเรียนปัญหา รถมี defect ใน Headlightmag.com //  (อ่าน 299919 ครั้ง)

ออฟไลน์ NK

• Newbie
  • *
ขอบคุณคุณจิมมี่มากครับที่กรุณาเป็นธุระเรื่องรถ BMW F30 320i หน้าจอ idrive แตกร้าวที่มุมซ้าย รถใหม่ป้ายแดงออกศูนย์ แต่ทางศูนย์ปัดความรับผิดชอบ

รอความคืบหน้าครับ

ด้วยความนับถือ
นรฤทธิ์

ออฟไลน์ Chanachai

• Jr. Member
  • **
รับทราบครับ 8)
อดีต : Nissan Sunny B14
ปัจจุบัน : Chevrolet Sonic 1.4 LT MT Sedan MY2013

ออฟไลน์ ceberos

• Sr. Member
ส่ง PM ถึงคุณจิมมี่ ไม่ทราบว่าได้รับมั้ยหรอครับ

เคสผมนี้เป็น 1 กรณีพิเศษที่ไม่มีใครเป็นเลยครับ

ออฟไลน์ thongchai

• Newbie
  • *
MINI R60 สีพอง ล่อน MSI ยังไม่หมด เครมไม่ได้
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2016, 17:04:43 »
MINI R60 สีพอง ล่อน MSI ยังไม่หมด  เครมไม่ได้ :'(  ขอคำปรึกษาด้วยครับ  ขอบคุณ ครับ

ออฟไลน์ Everest~!

• Jr. Member
  • **
    • slot666pro
รับทราบครับ
บริการ ติดตั้งหลังคาโรงรถ และ บริการ ติดตั้งแผงโซล่าเซลล์ บนหลังคาโรงรถ คุณภาพระดับพรีเมี่ยมจาก  SHERA Roof Solution