ผู้เขียน หัวข้อ: กึงนอกเรื่อง พอดีไปอ่าน สเป็กความปลอดภัยของ QQ มา ฮาดี :)  (อ่าน 4289 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
นั่งเล่นคอมว่างๆ เลยลองเข้าเว็บโน่นเว็บนี้เล่นไปเจอกับ 

http://www.thaichery.com/qq/index.html

(ไทยยานยนตร์ เขาลงทุนจริงๆนะเนี้ย)  คุ้มหรอ? ;D

สิ่งที่ทำให้ผมขำก็คือ  ระบบความปลอดภัย   พระเจ้า ตัวล่างสุดมี airbagด้วย!!!  แต่ไม่มีabs ประหลาด   :)

อยากรู้ว่า  ไทยยานยนตร์เขา นำเข้ามาใช่มั้ยครับ?   ไทยยานยนตร์ เป็น มิตร สหาย กับ  ยนตรกิจ ผมเข้าใจถูกรึป่าวเอ๋ย?

ออฟไลน์ SP

ต่างกันแค่ abs ?!?

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ไทยเชอรี่ยานยนต์ เป็นหนึ่งในกงสีลีนุตพงษ์ ถูกต้องครับ

ลองไปหา VDO ทดสอบการชนดูครับ (ผมเคยดูนานมาแล้ว YT อาจจะมีนะ) ดูแล้ว ผมไม่อยากขับมันเลย

Crash_test_qq_vs_fiat600

เขาเอารูประหว่าง QQ กับ Fiat Seicento มาเทียบกัน ดูแล้วไม่อยากขับมันทั้งคู่นั่นแหละ ยกเว้นตอนที่ติดหนี้ 1000 ล้าน
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

คลิปทดสอบผมก็เคยเห็น  มันห่วยจริงๆ ดีแล้วที่พี่จิมไม่เอาไปทำรีวิว ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2010, 21:10:45 โดย moza »

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
คลิปทดสอบผมก็เคยเห็น  มันห่วยจริงๆ ดีแล้วที่พี่จิมไม่เอาไปลอง ;D

ไม่งั้นทำไมไม่ลองให้พี่ Jimmy เอาไปลองละ???

ลองทดสอบการชน 5555 (ล้อเล่นก๊าบ)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เย้ยยยยยย!

ออฟไลน์ 6162002

ตามสเปค ความเร็วสูงสุด 130 กม./ชม. หน้าปัดล่อให้มาตั้ง 220 แฮะ - -

ออฟไลน์ prai

ตามสเปค ความเร็วสูงสุด 130 กม./ชม. หน้าปัดล่อให้มาตั้ง 220 แฮะ - -
220 กม./2ชม. หรือป่าวววววววววว?
ประหยัดน้ำมัน ปลอดภัย ถูกกฎหมาย พอดีๆ 55

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member

Sonic 125 ของพี่ผมยังแรงกว่าเลย

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member

Sonic 125 ของพี่ผมยังแรงกว่าเลย

แล้ว Sonic นายมันหนักเท่าไหร่ล่ะ ๕๕๕๕๕๕๕ อีกอย่าง QQ วิ่งมากกว่านั้นคง...มีอะไรหลุดออกมาหรือเปล่าหว่า?
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ Ruksadindan

เอาไปทดสบการชน กลัวพี่จิมจะทนกว่ารถซะอีกครับ

ออฟไลน์ peace152

• Newbie
  • *
เอาไปทดสอบการชน กลัวพี่จิมจะทนกว่ารถซะอีกครับ

กด Like ครับ ผมชอบ  ;D

เอาไปทดสบการชน กลัวพี่จิมจะทนกว่ารถซะอีกครับ
แอบ ขำ อยู่ข้างหลัง  ;D ;D ;D